Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Em 72 dễ thương tui từng gặp

The Stoner

Thành viên mới
Trong không khí nóng bức khó chịu của cái mùa hè khắt nghiệt này không có gì tuyệt vời hơn là dc đi thư giãn massage và NDL là lựa chon đầu ko e nghĩ tới ( vì lần nào từ đây về em đều thấy " nhẹ nhõm" cả người ^^ ). Lần trải nghiệm này đã lâu nhưng nay mới công tác nước ngoài xong mới rảnh review cho anh em.

Vào Quầy làm thủ tục nhanh gọn lẹ như mọi khi thì bắt đầu được đưa lên phòng. Bữa nay phòng Vẫn dc dọn dẹp sạch sẽ và có mùi thơm đặc biệt ko lẫn vào đâu dc của NDL. Sau khi xông hơi xông thì em cũng đã vào phòng. Ấn tượng đầu tiên là em dáng người nhỏ nhắn, mặt mũi hiền lành dễ nhìn chuẩn con gái miền tây sông nước. Sau vài màn chào hỏi rồi trò chuyện đủ thứ từ giao thông tới quan hệ quần chúng tới chống mỹ chống covid 19 em bắt đầu tắm táp cho mình một cách kỹ lưỡng em cũng tranh thủ đấm bóp . Em nói chuyện rất hợp gu mình nên cứ ngồi nói hoài thỉnh thoảng em còn cạ cạ thằng em chọc ghẹo mình. Sau một hồi đấm bóp tâm sự chán chê em bắt đầu trút bỏ xiêm y và thực hiện những đường lưỡi huyền thoại. Tiếp sau đó là những màn thư giãn đầy khoái cảm. Em làm nhẹ nhàng tình cảm khiến mình thăng hoa trong sung sướng.

Đánh giá:

CSVC 9 d

mặt 8d

v1 hệ bưởi 6 ri chưa bị chảy xệ

v2 mình dây cây cảnh

v3 v4 chưa kịp khám phá thì đã bị out trong sung sướng.75278767-C387-4184-8215-D1EABC454A1A.jpeg