Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Em 60 người con gái tôi thương

Calvin

Thành viên sôi nổi
Mến chào anh em, hôm nay Nhạc Dương Lầu mở game đi 5 người tính tiền chỉ 1 vé ( free 4 vé). Thế là Calvin rủ anh em ghé chơi.
Trước khi đi đặt trước em 60 hihi ^^ ( vậy cho chắc anh em ạ ^^). Sau khi anh em có mặt đông đủ, quyết định đi vé 900k , thế lả mỗi người chia nhau chỉ 180k ( quá rẻ). Ấn tượng là mặc dù đi free vé nhưng cơ sở lại khá lịch sự và ân cần lun nha.
Calvin cuối cùng cũng dẫn lên phòng, thay đồ xông hơi xíu, Calvin bước ra gặp em đợ sẳn từ lúc nào hihi ^^. em chào Calvin lịch, Calvin cũng chào em. Woa ấn tượng em nhuộm tóc "trắng khoai môn" nha, nhìn kiểu tóc mới rất hợp và tôn lên làn da sáng mịn của em. Em tỉ mỉ lau khô người cho Calvin. Sau đó em chủ động nude. Woa nhìn thật là kích thích lun ak. Em có khuôn mặt đẹp, V1 to , nhũ hoa hồng hào, V4 lưa thưa tóc, nhìn thui "tờ - rym" muốn rục rịch rùi các bác ạ hihi ^^. Calvin kêu em chờ xíu nghỉ tý, ra hiệu cho em có thể ngồi lên người Calvin tâm sự nha hihi ^^. Em như đoán được ý, em xà ngay vào lòng Calvin nha hihi ^^. Cả 2 tâm sự chuyện này, chuyện kia. Tay Calvin cũng tinh nghịch thỉnh thoảnh bóp thử V1 tròn trịa của em, và se se nhũ hoa của em, woa nó cứng và vễnh lên nhìn kích thích vãi anh em ạ hihi ^^. Sau một hồi chọc em, em mời Calvin vào tắm

Tẩy trần
Calvin bước vào bồn tựa đầu và thư giản trong bồn nước ấm ui thật là relax làm sao. em chà xả bông khắm người trên Calvin ( chỗ o có nước năm tới) sau đó em tắm kỹ lưỡng, cuối cũng là gội đầu cjo Calvin thật là relax lun nha. Sau khi sạch sẽ, em hướng dẫn Calvin tiếp tục nằm tựa đầu vào thành bồn tắm em bắt đầu "bú liếm" từ cổ, tai,... ngực, .... bú ti cho Calvin. Khi bú ti em rên khẽ thật lả kích thích , Calvin nhìn thấy nước bồn rút bớt, em bắt đầu bú liếm xuống dần, xuống dần sau đó em ngoạm và liếm 2 "trái dứng" ui thiệt là phê , trong khi mông em thì chổng lên trời hihi ^^. Tới mac phê nhất, em bắt đầu hì hục bj điêu luyện cho Calvin, cảm nhận bờ môi nóng ấm của em ngậm đầu "tờ - rym", em mút từng cái từng cái chậm dần, sau đó em làm pha bj lúc cán ui phê gì đâu lun ak hihi ^^. BJ được lúc Calvin yêu cầu em tắm sơ lại lên giường do thấy lạnh hihi ^^.

Massage khoẻ
Calvin mang "tờ - rym" chào cờ lên giường nằm sấp, sau đó em ngồi lên người Calvin và bắt đầu đấm bóp, từng ái nhấn, xoa, ấn... điêu luyện khặp cổ, vai, lưng của Calvin làm Calvin cảm giác thật là thoài mái, "Tờ - rym " thì hơi cưng cứng cho cảm nhận V4 Nude của em ngồi trên người Calvin, em hiểu ý, đấm bóp thỉnh thoảng luồng tay xuống bố vếu Calvin, rùi chốc chốc đang đấm bóp, lại dùng tay kích thích nhẹ "2 trái dứng" , rùi vài pha đi tay dọc ba sườn làm Calvin phê đến rùng mình ^^. Phê lắm anh em ạ. Sau đó em chuyển sang massage chân và tay cho Calvin, cảm thấy thư thái lắm lun. Cuối cùng em đủ ít "sữa ấm ấm" sau đó dùng đó nóng chà khắp lưng cjo Calvin thiệt là đã lun nha hihi ^^.

Massage Thái + Mệt
Sau đó từngcdòmg sữa mát lạnh rưới lhắm ngời Calvin, em dùng 2 quả "đào tiên" chà cho Calvin , em chà từ đùi, mông,.... kết hợp đường lưỡi "bú liếm" điêu luyện của em làm Calvin sướng rên hihi^^. Sau đó liếm và chà ngực khắp lưng rùi tới cổ, phê nhất lả màn em vừa chà ngực , vừa "liễm tai Calvin ", kết hợp các ngón tay ma mị làm Calvin phê tê tái hì hì ^^. Tiếp đến em mời Calvin nằm ngửa lại, em cũng bắt đầu rưới sữa và chà ngực và li từ đùi, lên bụng... lên ngực , rùi "Bú ti " Calvin , vừa bú em vừa rên "ứ...ừ..." phê lắm lun anh em ạ, sau đó em hôn khắp cổ và mặt Calvin lun hihi ^^, quá đã lun ak. Sau đó em lại quay xuống mút "trái dứng cho Calvin, rùi bất ngờ em ngoạm lấy "tờ-rym " của Calvin , em làm pha Bj lúc các ngay từ đầu lun nha hihi ^^. Cảm nhận "đầu tờ -rym nóng ấm trong cổ họng của pé thật là kích thích lun ak. Calvin cũng tranh thủ kh phá V1 của em, tay kia luồng xuống khám phá V4 của em, ui choa mới xíu mả nước ra lên láng lun hihi ^^. Được lát Calvin kéo pé lên để "bú bình" hihi ^^. Cảm nhận nhũ hoa của pé nằm trong miệng và mút thật là kích thích lun ak, trong khi tay pé vẫn o quên HJ cho Calvin. Bất ngờ pé rên "ứ...ớ...." pé kéo tay kia Calvin đặt lên ngực pé bóp lun hihi ^^. Tay Calvin đang thi triển "nhị dương chỉ " trong V4 của pé, bất ngờ pé ngồi nhấp nhấp lên ngón tay Calvin , ui thánh thần thiên địa ui, thật là phê không thể tả lun . Pé cứ như "làm tình với bàn tay Calvin vậy ak" . nước suối lênh láng cả nửa bàn tay lun hihi ^^. Phê quá trời lun. Pé quay sang thủ thỉ tai Calvin " giờ em sẽ BJ cjo anh, khi nào anh muốn ra thì ra". Sau đó pé quay xuống BJ lúc cán cjo Calvin miệt mài, sau hồi kềm lại Calvin cũng đầu hàng, và có 1 pha CIA trong sung sướng. Pé vệ sinh sơ lại cho Calvin , sau đó pé xin phép xúc miệng, Sau đó pé mời Calvin tắm lại sạch sẽ thơm tho

đánh giá ktv 60
face 8,5đ
V1 : 8đ
V2 :7 đ
V3 8 đ
V4 9 đ
Calvin kết thúc buổi tối thiệt lả phê pha. thanks anh em đã đọc nha hì hì ^^

Tham gia event viết report "em người con gái tôi thương"
Calvin rất mong muốn được gặp lại pé 60 một ngày gần nhất hì hì ^^

Đính kèm

Calvin

Thành viên sôi nổi
cái hình này ko giống ở cơ sở lắm vậy bác
seo phì ở cái bàn tầng trệt đó bạn, chờ thêm 2 anh em nửa tới mua vé lun.
Chụp camera trước iphone nó đảo trái phải đó bạn. Cái ghế 2 bạn sau ngồi là phần ghế phía cửa ra vào bếp trong đó bạn ( đối diện ra cửa) . Còn Calvin ngồi là phần ghế dài đối diện cái cửa tự động, mấy em lên làm cho khách đó đó bạn hì hì ^^

Sửa lần cuối: