Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Em 41 i love you pặc pặc

Flyover20

Thành viên mới
Chuyện là thế nay. E dưới wê lên sg chơi. Dc thằng ban giới thiệu cho nhạc dương lầu mà trước giờ có đi massage j đâu. Thế là bấm app bee đi wa cái vèo. Đi mà lòng cứ run run ko biết thế nào. ko gian đẹp trang trí rất ổn. Lúc mua vé e mua luông vé 1tr5 đọc pass cộng đồng x dc giảm con 1tr2 . Các ban tư vấn cho e rất nhiệt tinh nên e noi cứ chon đại đi thế là dc em 41. Mới lấn đâu đi biết mô tê j đâu vô ngồi 1 cục mà lòng thì no rung bần bật. Bước vào phòng 1 khong gian sạch sẽ chuyên nghiệp ko nơi nào sánh bằng. Xong e í vào dắt mình đi xông hoi tầm 5phut nóng wa chui ra. E bảo mình Tắm nhảy cái ùm vào buôn tắm luông . Nhìn wa thấy e ấy nude rồi trời ơi nó phê trước h co dc nhìn gái nude 100% ngoài đời thực bao giờ. Vào tắm kỳ cọ cứ như người yêu JAV trong phim mình thì càng run hơn nữa. E y tắm từ đầu đến chân mà no phê khó tưởng. Thế là thằng nhỏ mình cứ dựng đứng dc e bú mút thì thôi rồi chưa dc 5 phút out. Tắm xong ra e ý bảo minh uống nước cam ăn trái cây. no phê dc e 41 chăm từng chút một lâu lâu còn hôn nhau thắm thiết còn j bằng. Lên massage dc e trường bò đủ kiểu. Lần đầu mới biết thiên đường sung sướng no phê cỡ nào. Out lần 2 2 đứa nằm ôm nhau tâm sự chim trời cá nước đủ kiểu xong hết giờ về
Nhận xét của e về bé 41
Face 9đ
Body cao tầm 1m6 chuẩn (ko mập ko ốm ôm phê)
V1 10 đ to hệ cam mỹ ko lai tạp
V2 10đ ôm eo đã
V3 10đ (e thì ko thuộc tip mê mông)

Đính kèm