Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

em 39 mời về duy tân thâm ngay

bờm tv

Thành viên mới
Đánh giá 39 mới về 4 hôm ae thưởng thức !
Lâu nay e thấy 54/62 vv đang là chủ đề hót được ae bàn tán và đánh giá cao ! Ngay cả bản thân e cũng thế đến là chỉ hỏi 54.62.07vv ! Qua được a MR Nam bảo chú muốn thử số VIP quán a mới về ko ?? Ngập ngừng sợ mới sv ko tốt nhưng thôi có ko tốt lại đi phát nữa đi mãi mấy số kia chán :))) lên phòng thì gọi c ngọt sớt c ấy bảo là a sn mấy vậy e bảo 2k thì mới cười thế là c đúng rồi e 98 :d :d ! Vào tắm trung thì xem thái độ thế nào vào cái là từ a đến z gội đầu rửa mặt rồi các thứ cơ bản .. trong bồn thì e nó làm cho e đúng là cảm giác ko gì diễn tả từ a đến z ( nói thế các a hiểu ) xong e bảo lên giường mới lên ko thì cứ ở đó đùa nghịch 90p mất :d :d ! Lên giường đấm lưng đấm bóp bài bản lắm như hội người mù luôn ấy .. xong các bước chườm đến giải trí thì gọi là xem phim đọc truyền thuyết thế nào thì e ấy làm như thế :₫))) đúng cảm giác tình dục luôn các anh ạ ! E trêu bảo e cbi ra c ấy còn bảo thế e lại thôi nghịch tí đã ! Còn bảo ra thì e bắt a ra phòng luôn đâu đây tâm sự với e ! Em xoa bóp cho .. nói chung ăn nói cách phục vụ cái e coi trọng nhất thì tuyệt vời .. các vòng được ... đầu ti Hồng ..mặt chỉ ko xinh bằng ny em thôi kk . Còn kém nhân viên quán là ko kém ai đâu ! Gu e thấy thế các bác cứ thử xem về phục vụ e dám chắc các bác OK hết ! Cảm ơn a MR Nam cho e cảm giác mới :d :d