Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

E cảm ơn các bác . E lại nhờ các bác giúp thêm lần này nữa

Tony Tèo

Thành viên mới
Mấy tuần qua e chỉ đi làm rồi về nhà , ko đi chơi đâu , e muốn giành thời gian để nghe theo lời các bác khuyên là nghĩ kỹ lại bản thân là yêu thích cô ấy thật hay là do tự ái của thằng đàn ông . E khẳng định là e nghiêm túc , tình cảm của e ko phải kiểu qua đường trẻ con , e cũng chơi nhiều rồi , e hiểu dc cái nào là chơi cái nào là thật . E nhớ cô ấy nhiều lắm các bác ạ , nhớ từng câu đùa , nhớ giọng nói , nhớ nụ cười của cô ấy . Ai quen e cũng nhận ra e ít nói , buồn hơn thời gian có cô ấy . E kiên trì nhắn tin , hỏi thăm , nói chuyện vui vẻ , ko nhắc chuyện yêu đương thì hôm qua cô ấy cũng đã trả lời lại e rồi . Cô ấy nói chưa sẵn sàng để yêu đương , tạm thời chỉ là bạn bè onl trở lại . E chấp nhận chờ đợi cô ấy sẵn sàng , e biết cô ấy từng bị lừa dối . E muốn nhờ các bác bày e cách để quan hệ trở lại bình thường , ko phải cô ấy chấp nhận là ny e , là bạn bè như lúc trc thôi là e vui rồi ạ . E có nên chủ động hẹn gặp cô ấy ko , nói chuyện gì để cô ấy ko sợ , làm cách nào để cô ấy quên đi chuyện ko vui cũ . Mong các bác giúp e , e mang ơn các bác lắm ạ .

Meo-chan

Thành viên nổi tiếng
Mình chi có một câu để khuyên bạn thôi. Là ngừng mọi tấn công, nếu bạn không muốn đối phương chính thức cho bạn vào danh sách đen mãi mãi. Cô ấy đã chấp nhận chuyện trò với bạn, có nghĩa bạn vẫn còn cơ hội nhưng bạn cần kiên nhẫn, thật sự rất kiên nhẫn. Một người phụ nữ không trẻ, đã từng tổn thương thì luôn khó mở lòng hơn các bạn gái tuổi trẻ, còn nhiều thời gian và sức lực để yêu, để đau đớn. Bạn có thể không?

*Còm83*

Thành viên
Mình chi có một câu để khuyên bạn thôi. Là ngừng mọi tấn công, nếu bạn không muốn đối phương chính thức cho bạn vào danh sách đen mãi mãi. Cô ấy đã chấp nhận chuyện trò với bạn, có nghĩa bạn vẫn còn cơ hội nhưng bạn cần kiên nhẫn, thật sự rất kiên nhẫn. Một người phụ nữ không trẻ, đã từng tổn thương thì luôn khó mở lòng hơn các bạn gái tuổi trẻ, còn nhiều thời gian và sức lực để yêu, để đau đớn. Bạn có thể không?
Bác nên nghe theo lời khuyên này. Phụ nữ tốt thì khó yêu. Nếu cô kia dễ dãi thì chắc bác cũng ko yêu. Tạm thời cứ làm bạn lại từ đầu, bác phải chứng minh là bác thật lòng, phụ nữ cứng miệng yếu lòng. Chúc bác thành công.

hotgirlngoclinh

Thành viên
đi đâu thì đi
về là phải yêu thương người
mà mk cho là quan trọng nhé

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Kết quả tn rồi bác Tony nhỉ, e thì thấy mấy kiểu pn như này là tổn thg nhiều nên sẽ rất khó đặt lòng tin. Bác muốn có dc tc của người ta thì phải thật kiên nhẫn, chậm mà chắc bác ạ, đừng có mấy cái suy nghĩ xxx vội, bên kia nhận ra ngay là bác thua chắc. Chúc bác có dc hp

tieuthusexsy191

Thành viên
phải luôn đói xử tốt với người
thân yêu của mk nhé
dù mk có chơi bời ở đâu đi nữa nhé ae