Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

E bị từ chối rồi các bác ạ , e phải làm sao ???

Tony Tèo

Thành viên mới
Cô ấy từ chối e rồi các bác ạ . E chuẩn bị mất mấy hôm , cẩn thận lắm các bác ạ . E ko nhắc đến chuyện kia . E rất thật lòng nghiêm túc , tại sao , tại sao ??? Cô ấy từ chối , cô ấy nói ko muốn yêu đương lúc này , có yêu cô ấy cũng ko thích yêu người bé tuổi hơn , cô ấy lớn hơn e có mấy tuổi thôi các bác ạ . Cô ấy nói chỉ xem e như bạn , có quý e thật . Cô ấy nói sau này vẫn là bạn bè nhưng từ hôm tỏ tình xong cô ấy ko trả lời chat , dt ko nghe . E phair làm sao bây giờ ??? E ko muốn mất cô ấy

Playboy007

Thành viên sôi nổi
Thôi xong, chúc mừng bác đã gặp đúng sói. Bỏ đi bác, t khuyên thật lòng, yêu đương thì tìm các e non trẻ mà yêu cho dễ đoán dễ yêu.

Meo-chan

Thành viên nổi tiếng
Chia buồn cùng bạn nhưng mình không bất ngờ trước kết cuộc này. Theo mình điều trước nhất bạn cần làm bây giờ là cho bản thân một khoảng lặng, để suy nghĩ xem bạn muốn đến với cô ấy vì bạn cần cô ấy hay vì tính sĩ diện đàn ông. Đàn ông thường khó chấp nhận việc bị từ chối, nhất là từ một người phụ nữ có tuổi hơn. Tiếp theo, liệu bạn đã thoải mái trước vấn đề cô ấy là thành viên của những diễn đàn nhạy cảm. Sau khi có được câu trả lời, mình tin bạn sẽ có cách giải quyết.

*Còm83*

Thành viên
Thôi xong, chúc mừng bác đã gặp đúng sói. Bỏ đi bác, t khuyên thật lòng, yêu đương thì tìm các e non trẻ mà yêu cho dễ đoán dễ yêu.
Chuẩn hàng rồi. Bác đừng tin đứa nào nói yêu phụ nữ lớn tuổi thì mình đc chiều chuộng hơn, có mà mình chiều chuộng các bà.

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Gặp dc đúng người làm mình muốn nghiêm túc rất khó, e ủng hộ bác nổ lực tiếp tục. Bác thấy người kia tốt, hợp với bác thì đừng bỏ cuộc, ko sau này hối tiếc cả đời như e. Phụ nữ để chơi thì đầy còn phụ nữ để yêu thì mất đi rồi ko biết khi nào mới gặp lại. Người ta chê bác trẻ con thì bác phải người lớn lên, cho người ta thấy bác nghiêm túc. Chúc bác sớm có dc tình yêu

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Cô ấy từ chối e rồi các bác ạ . E chuẩn bị mất mấy hôm , cẩn thận lắm các bác ạ . E ko nhắc đến chuyện kia . E rất thật lòng nghiêm túc , tại sao , tại sao ??? Cô ấy từ chối , cô ấy nói ko muốn yêu đương lúc này , có yêu cô ấy cũng ko thích yêu người bé tuổi hơn , cô ấy lớn hơn e có mấy tuổi thôi các bác ạ . Cô ấy nói chỉ xem e như bạn , có quý e thật . Cô ấy nói sau này vẫn là bạn bè nhưng từ hôm tỏ tình xong cô ấy ko trả lời chat , dt ko nghe . E phair làm sao bây giờ ??? E ko muốn mất cô ấy
Cái này đơn giản này.
1. Có thể bác đưa ra lời tỏ tình chưa đúng thời điểm. Phụ nữ lớn tuổi họ rất hay cân nhắc giữa đc và mất, chứ k đơn thuần chỉ là tình yêu.
2. Có thể mối quan hệ bạn bè vẫn đang rất vui vẻ, chưa đủ độ chín để tiến đến tình yêu. Bác nên để time nữa cho c ý ngấm hẳn, kiểu không gì thay thế đc e. Ngày nào cũng cận kề, giúp đỡ, nói chuyện vui. Rồi c ý sẽ thấy bác là nơi có thể tựa vào.
3. C ý k rep tin nhắn bác là cũng có lý do, họ cũng đang phân vân về lời đề nghị của bác. Họ cho rằng là quá sớm để tiến đến TY. Và đồng ý cũng k đc, nói không thì hơi phũ. Nên họ chọn các im lặng để suy nghĩ. Bác hãy lạc quan lên, nói chuyện đừng có sướt mướt, lụy tình. Tinh thần lạc quan. Nói chuyện với c ý là " Vừa rồi e suy nghĩ chưa kỹ nên mới nói thế, chứ thật sự là e có thích c thật nhưng bây giờ chưa phải lúc c dành ty cho e. ce mình lại nói chuyện bt nhé, coi như e chưa nói gì. Nhưng c nhớ là khi nào đủ chín chắn e sẽ tán c đấy"
Đơn giản thế thôi, bác tự tin lên nhé!

_Hello Kitty_

Thành viên sôi nổi
thua kèo này ta cược kèo khác thôi bro.do bro chậm chân,yêu là phải nhanh,e 6th là cưới luôn
chúc bro tỏ tình lần 2 thành công

ongdiasg

Thành viên sôi nổi
đọc 1 hồi mới thấy câu "cô ấy lớn hơn e có mấy tuổi thôi" thì thôi bác xác định rồi, thím kia chắc lại nghe lời khuyên từ mấy cô bạn rồi đấy, chắc chắn 100% luôn, nghe lời khuyên là đừng yêu trai trẻ, mà trẻ hơn tận mấy tuổi gì sao nó lo cho mày dc bla bla các kiểu à, nói tóm lại là bị tác động rồi