Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Được thằng em dẫn đi Nhạc Dương Lầu

Nguyễn Hữu Đạt

Thành viên mới
Quán này cũng không có biết, do thằng em nó dắt đi, bữa đó thằng em nó rủ ra quán nhậu bên khu Trung Sơn, xong cái máu dâm nó lên không ngăn được, sau chầu nhậu thì rủ thằng em đi kiếm chỗ nào giải quyết, định rủ nó qua quận 1 mà thằng em nó rủ tới chỗ quen của nó hay đi ngay sát bên nên chiều theo.

Tới nơi thì được locker nhiệt tình dắt lên phòng thư giãn, quán này cũng được, sạch sẽ, phục vụ nhiệt tình, không vòi tiền gì hết, ấn tượng là bé thu ngân nhìn rất cá tính, đẹp. Ở đây được cái là chọn các bé bằng hình ảnh thực tế luôn nên an tâm hẳn

Bữa đó chọn bé 66.

Đánh giá em nó thế này:

Face: 8/10 đẹp, kiểu em gái quốc dân

V1: 7.5/10 vừa tay, kiểu mình ưng hàng khủng hơn

V2: thon gọn, không mỡ thừa

V3: đầy đặn, bóp đã

V4: đụng là ra như xả đập thủy điện

Vào phòng cởi đồ vào xông hơi, ra cho bé tắm, rồi lên giường cho bé nó đấm bóp, massa các kiểu khỏe rồi tới mệt.

SV: Bé nói chuyện dễ thương, biết cách chiều chuộng lại còn nghe lời nữa, đấm bóp rất chuyên nghiệp, có lực, bé làm đủ bài.

Phần thư giãn gần, bé chút bỏ xiêm y, lấy ngực bé massage rất ư là chất, bé làm rất lâu, em đây được bú bầu sữa bé luôn, sờ soạng, đụng chạm thoải mái

Bé đi đường lưỡi thì thôi rồi, đá bi liếm cột đủ kiểu, BJ chậm rãi, nói chung là cảm nhận của em ở chỗ này rất hài lòng

Nay biết thêm chỗ mới, lúc chờ thang máy thấy để link Cộng Đồng X nên tham gia chia sẻ giao lưu với anh em luôn

Đính kèm

• 73.6 KB Lượt xem: 1,408

Mr Tits

Ngòi Bút Vàng
hahaaa lôi đúng vào chỗ sướng thích thế còn gì bác . Mừng bác ngon chim nhé

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Lần đầu e đi NDL cũng hơn 1 năm trước, được ô a dẫn đi thế là nghiện cmnl.

Hữu Chung

Thành viên
Bé làm cả mấy giờ,, muốn làm tình với nhau như người yêu đc k nè