Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Đúng như lời đồn. Siêu phẩm 15 đình đám

Quyền

Thành viên mới
Đầu bài xin chúc tất cả anh em đại gia đình KA vui vẻ, mạnh khỏe để đến đều đều với các em.
Xin phép vào vấn đề luôn.
Một ngày cuối tuần được bay ra Hà Nội và thấy bạn nó cho cái thẻ và kêu có 1 em siêu hot không đặt trước thì đến chỉ có treo chym đợi thôi.
Trước tiên tôi có lên tầng 8 các ông ạ, nói chung là ok mọi thé đều rất hài lòng từ nhân viên lễ tân đến cách các em phục vụ.
Tiếp đến là tầng 3, tôi vào phòng tầm 5p là em 15 xuất hiện. Gương mặt em tuy hơi buồn nhưng tổng thế ok.
Bỏ qua các bước xông tắm thảo dược đến tắm bồn chung với em thì các ông ạ, chăm thằng anh thì ít mà thằng em thì nhiều. Nói chuyện vs em thì kêu là em đi lm thì toàn ăn chuối, về nhà thì ở Hàng Chuối, tối đến ôm 2 chuối to đùng để ngủ. Em đúng là thích chuối mà ??
Tiếp đến là massa, phải nói tôi chưa đi chỗ nào mà em ktv lại có lực và lm tốt đến thế. Rất thoải mái.
Sau đó thì các bác biết rồi, những thước phim kinh điển bắt đầu được côg chiếu như lời đồn. Em làm rất miệt mài và tâm huyết, tôi thì nhậy cảm buồn ứ chịu đc. Nhưng thật sự chỉ nói 1 câu là hơn cả lời đồn.
Túm lại là em 15 " chất " về mọi mặt. Chỉ hơi buồn là 2 anh em miệt mài mà tôi lại k ra đc đi về hơi ấm ức chút, nhưng thấy em cũng nhọc quá rồi mà nên thôi.
Cuối cùng chúc cho KA có nhiều em siêu phẩm như vậy và ngày càng đông các chiến hưu ghé tới!