Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Đôi lời gửi tới AE về số 11 .

PhanPhuoc

Thành viên mới
Hello xin chào tất cả các anh em trên diễn đàn. Trước hết cảm ơn Chủ cơ sở và các anh chị em quản lí đã tạo ra nhiều sân chơi & chương trình khuyến mãi để anh em được tham gia , và sử dụng các dịch vụ của Nhạc Dương Lầu cũng như các cơ sở khác.
Mình biết đến NDL cũng đã lâu, kể từ khi Cơ sở mới bắt đầu hoạt động. Nhưng đây là lần đầu tiên mình tham gia diễn đàn, theo lời giới thiệu & tư vấn tận tình của anh Minh ( QL ) .
Mình đã từng đi massage ở rất nhiều nơi như Tô Châu ở Cần Thơ, godfather, Đại Nam , Windy , Tokyo , nhưng chưa bao giờ thấy được nơi nào có cơ sở vật chất hiện đại và tiện nghi như ở NDL. Quản lí và nhân viên cho tới bác bảo vệ đều nhiệt tình và lịch sự vô cùng.
Nói về ktv thì mình đã gặp rất nhiều số khác nhau nhưng từ khi mình gặp được số 11 thì mình cảm thấy mấy số khác không có gì đặc biệt nữa.
Nói về kĩ thuật thì chẳng có gì để nói nữa 10/10 điểm. Nhan sắc thì mỗi người mỗi gu khác nhau nên mình không bàn tới. Cơ sở vật chất quá sạch sẽ, mặc dù cách nhau con đường cao tốc nhưng mịn sẽ cố gắng sắp xếp ủng hộ NDL hằng tuần. Mong rằng BQL sẽ tạo ra nhiều event cho các anh em tham gia và góp phần tạo một sân chơi lành mạnh cho anh em. Hết

Đính kèm

PTD

Thành viên
E đã gửi Code a nhé. Chúc a gặp lại bé vv

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
11 face xinh v1 to lại còn dâm nữa, mừng bác ngon trym nha

Sửa lần cuối:

TorresVN

Thành viên mới
11 face xinh v1 to lại còn dâm nữa, mừng bác ngon trym nha
Công nhận bác Pro quá chừng, em nào cũng biết hết. Bác cho em xin 1 số em nào xinh, teen (2k thì perfect) V1 zin ko cần to nhưng ko nhão và ko phẫu thuật thẩm mỹ ngực, minhon, có hôn môi...được ko bác. Em đã từng đi 06, 07 , 09, 26, 36, 45, 89, 98, 99...

Peter

Thành viên
Công nhận bác Pro quá chừng, em nào cũng biết hết. Bác cho em xin 1 số em nào xinh, teen (2k thì perfect) V1 zin ko cần to nhưng ko nhão và ko phẫu thuật thẩm mỹ ngực, minhon, có hôn môi...được ko bác. Em đã từng đi 06, 07 , 09, 26, 36, 45, 89, 98, 99...
Có ảnh mấy e này k bác ?