Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Diamond Kỳ Anh Massage - lần đầu đi thư giãn ở HN ^^...

Trai Nghèo Mê MS

Thành viên mới
Hi AE đồng dâm.
Lần đầu tiên mình viết review nên có gì sai xót mong AE chỉ bảo thêm :)
Mình đi HN có việc 2 ngày, vì công việc khá mệt mỏi,cộng thêm tối đó nhậu ở Manwah về hơi mệt nên muốn đi thư giãn ở Thành Phố 1 lần xem có khác chỗ thôn quê của mình ko.
Vô Congdongx tìm thì thấy Kỳ Anh ngay đầu tiên, bèn đọc sơ qua rồi nhắn tin hỏi xem còn phòng ko, thấy bạn quản lý nt lại còn phòng nên mình qua luôn.
23h30 đặt chân tới nơi, bước vô có bạn nữ cao ráo xinh xắn ra đón tiếp và tư vấn các loại phòng. Nghe qua một hồi thì mình thấy phòng Diamond là đầy đủ dịch vụ nhất và thời gian cũng dài nhất 2h đồng hồ. Nghe bạn nữ tư vấn nói phòng Diamond toàn hàng tuyển nên việc khách yêu cầu đổi người là cực ít, vì mới vô và cũng chưa đọc review nên thôi thì nghe lời bạn tư vấn hết vậy :)).
Chi phí là 2050k bao gồm tiền phòng và tiền tip sàn. Thanh toán xog xuôi thì các bạn đưa mình lên T4 hay T6 gì đó để thay đồ, sau đó ra phòng chờ ngồi xem TV ,ngâm chân và đc massage nhẹ tầm 20-25p gì đó.
Sau đó mình đc đưa lên tầng cao hơn để vô phòng Diamond, trên đó có 1 bạn Nam đang ở đó để bấm nhạc theo yêu cầu, chỉnh đèn và hướng dẫn mình một số thứ. Xôg khô và xông nước mình đi nhiều nên quen rồi, nên vô tự giác chui vào xông nước trước rồi nhảy sang xôg khô.
Xôg khô xog bước ra thì thấy ẻm đã ở đó từ khi nào rồi, vì lúc đó chỉ có ánh đèn chớp quay quay, mờ mờ ảo ảo nên nhìn ko rõ lắm, nhưng mình thấy tóc ngắn, dáng ko cao lắm nhưng body ổn nên cứ tiếp tục coi sao :D.
Ẻm thấy mình đi ra liền tiến lại rồi đứng gần bồn tắm hỏi xem nước như này vừa chưa để ẻm chỉnh lại, chỉnh nước xog thì mình chui vô bồn tắm liền, còn ẻm thì bắt đầu cởi đồ, cảm giác nhìn ẻm cởi đồ từ phía sau đã thấy khoái rồi, tuy ánh đèn mờ ảo nhưng mình vẫn thấy nước da trắng hồng, nõn nà, căng mọng, v1 là tự nhiên nên ko đc to, nhưng cũng ko phải là quá nhỏ, rất vừa vặn với bàn tay mình. Và v3 thì nhìn căng tròn, rất đã.
Cởi đồ xog thì ẻm chui vô tắm chung cùng mình, lần đầu tiên đc tắm chung bồn và cọ xát nhiều như thế nên cảm giác rất rất kích thích, hơn nữa người của ẻm lại mềm mại, mịn màng, cứ trườn lên trườn xuống thằng nhỏ của mình và làm trò khiến thằng nhỏ mình cứng ngắc suốt :D
Tiếp đến là phần thư giãn gân cốt, cái này thì mình cũng đi nhiều rồi nhưng thấy ẻm làm cũng rất tốt, gân cốt đc thư giãn đỡ mỏi hơn rất nhiều.
Và phần đc mong chờ nhất cũng đến, chẳng biết gọi là gì nên tạm gọi là Massage Nuru ( thấy ẻm nói vậy chứ mình cũng ko để ý lắm).
Đầu tiên là ở bàn có sẵn 1 lọ tinh dầu, và khi chuẩn bị Massage Nuru ẻm sẽ làm ấm lọ tinh dầu đó bằng máy, sau đó ẻm yêu cầu mình nằm úp xuống, rồi đổ chút tinh dầu ra tay ẻm rồi thoa lên người mình, tinh dầu rất ấm, AE yên tâm ko lo bị lạnh, sau khi tinh dầu đc thoa đều, ẻm bắt đầu dùng lưỡi (và hình như ẻm ngậm nước trong miệng, cái này mình ko rõ lắm, thấy tiếng xì xụp nhưng ko biết ẻm làm kiểu gì, nhưng cảm giác rất lạ và rất đã) làm từ bắp chân lên, cảm giác hơi nhột nhưng nó rất tê, rất kích thích, đc một hồi thì ẻm bắt đầu dùng ngực và các phần mềm mại nhất trên cơ thể để cọ xát, xoa lưng cho mình. Tiếp đến là mình lật người lại, chuẩn bị đến màn hay nhất.
Ẻm vẫn khởi đầu như lúc nằm úp, đến phần BJ thì thực sự là quá kích thích, phần này mình ko biết diễn tả sao, nhưng mình bắt đầu muốn Tevez, bình thường chỉ tevez cho ny nhưng giờ bị kích thích quá, muốn tevez cho ẻm luôn, vậy là bắt đầu hơi banh háng ẻm ra rồi bắt đầu làm, phần này mình xin phép ko nói kĩ, để AE trải nghiệm thực tế sẽ thấy thú vị hơn :)
Sau đó nằm tâm sự với ẻm 1 hồi, quên cả thời gian, và bị quá mất 1 tiếng. Nhưng cũng ko sao, vì những gì ẻm mang đến cho mình còn nhiều hơn thế và mình cũng rất quý ẻm, một phần vì tính cách và suy nghĩ khi nằm tâm sự :)
Chắc chắn sẽ còn quay lại để gặp em, hi vọng lúc đó em chưa nghỉ làm vì mình thực sự rất quý em :)
Trên đây là một vài dòng suy nghĩ của mình về lần đầu tiên đi thư giãn ở Kỳ Anh Massage, AE đọc xog có gì ko phải xin chỉ bảo mình nhé.
Thanks ae :)
P/S: À ẻm tên Mai và có số là 01. Mình có chụp lén đc vài tấm ảnh trong lúc ẻm nằm chơi FB để ae xem qua, ảnh chụp lén bằng điện thoại cùi lại ko có đủ ánh sáng nên hơi tối AE muốn xem rõ ấn vào từng ảnh nhìn sẽ nét hơn chút nhé :)