Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

ĐẾN VỚI KỲ ANH LÀ PHẢI ĐẾN VỚI SỐ 35

Ác Quỷ

Thành viên sôi nổi
Ai đã đến với Kỳ Anh mà chưa từng gặp 35 thì coi như chưa tới Kỳ Anh
Thật sự như vậy:
Những ngày nắng nóng vừa qua đi ngoài đường trời oi bức, trong khi nhà thì mất nước 2 ngày liền đang không biết đi đâu tắm nhờ thì nhớ ra mình còn cái code giảm giá 30% của Kỳ Anh vậy là lao xe tới tắm cái ... Mấy lần nghe tiếng 35 đã lâu nay mới có duyên gặp em. trong lòng rất hưng phấn.

Hôm nay khác với mọi hôm gặp 35 háo hức quá bỏ qua luôn cái khoản mát xa chân đi thẳng tới phòng Diamond vào phòng trong lúc đợi em tới tôi nhẹ nhàng châm đếu thuốc hút rồi nằm kềnh ra ghế muốn được thấy em trước khi vào phòng xông hơi. Háo hức như một trang trai lần đầu hẹn hò với mối tình đầu
:p

Ngồi hút chưa hết nửa điếu thuốc thì cô gái xinh đẹp của cuộc đời tôi gõ cửa nhẹ nhàng bước vào rồi cất tiếng chào với giọng nói thành thót vô cùng đáng yêu ... lần đầu được gặp cô gái mà tôi ngưỡng mộ nhất ở Kỳ Anh bấy lâu nay quả thật tuyệt vời ... sau sự bỡ ngỡ ban đầu vì vẻ đẹp cùng thân hình cân đối của em khiến tôi dừng hình mê mẩm mấy giây ... rồi em tới bên tôi cởi bỏ quần áo của tôi nhẹ nhàng đặt lên môi tôi một nụ hôn...

Em làm mọi việc thật chậm rãi và vô từ từ không hề vội vã để cho cảm xúc được thăng hoa một cách từ chậm rãi mà chắc chắn. Ở bên em tôi có cảm giá mọi ưu phiền mệt mỏi đều không còn chỉ còn niềm hạnh phúc triền miên vô bờ bến.

Xong công đoạn tắm rửa là đến massa khỏe. Tay nghề của em nó thì khỏi bàn rồi, đấm bóp tốt làm tiêu tan đi hết mọi mệt nhọc cả ngày làm việc. Kết thúc màn massa khỏe rồi là tới màn massage yếu. Thực sự tại kỳ anh mình cũng đi gần hết các số hot rồi nhưng mà để mà cái sự tuyệt vời và nhiệt tình thì nếu em thứ 2 thì tôi đảm bảo chả có em nào giám vỗ ngực đứng nhất.

Em trường bò cho tôi hết đằng sau lại đến đằng trước, hết trườn bò em BJ cho tôi một cách say mê với đủ mọi tư thế và cuối cùng tôi gục ngã ở tư thế huyền thoại 69 với em KTV có thể sau này sẽ trở thành huyền thoại tại KỲ ANH với con số 35.

Vậy là kết thúc 1 buổi massa tắm nhờ Kỳ Anh, không quá vội vã nhưng đầy cảm xúc, và cũng hết 1 ngày mệt mỏi. Sau ngày hôm nay chắc tôi nghiện 35 mất thôi
:D

Cóa cái ảnh thị dâm của em nó

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: