Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Đêm thăng hoa với bé 60

Atula kiếm khách

Thành viên mới
Đêm nhậu về hơi men quyết định ghé NDL sau hơn tháng chưa quay lại
Có số quản lý nên book trước bé 19 ai dè bé bận, định không ghé nhưng thôi hôm nay thử gặp bé mới xem sao và may lại gặp được bé 60
Anh quản lý cẩn thận show ảnh trước mình nhìn cái ưng ngay, vì đông nên chờ khoảng 30p lên phòng. Xông hơi xong bé lên nhìn ngoài với ảnh thật sự không khác quá nhiều, bé cười nhẹ nhàng chào mình rồi chờ xông hơi xong là sà ngay vào lòng tâm sự, V1 căng tròn miễn chê, tâm sự nhẹ nhàng xong được bé đưa vào bồn sục
Bé tắm gội kỹ càng xong thư giãn BJ, HJ luôn trong bồn làm mình đê mê không chịu đc xuất trận luôn
Xong được bé dẫn lên giường massage khoẻ + thái, kỹ năng này của bé cực ổn, bác nào phê rượu đảm bảo tỉnh ngay
Màn thư giãn thì kỹ năng thượng thừa hơn cả trong bồn, 30p sau thì mình đầu hàng
Chấm điểm
Face: 8đ
V1: 9đ
V2: 7đ tại em ý mới nghỉ dịch xong nên hơi thừa xíu
V3: 9đ
Kỹ năng: 10đ
Phục vụ: 9đ
Nói chung sẽ quay lại ủng hộ cơ sở nhiều nữa

Cadic

Thành viên mới
đúng chuẩn vợ dặn nhậu về sớm, kkk

Aura

Thành viên mới
Đêm nhậu về hơi men quyết định ghé NDL sau hơn tháng chưa quay lại
Có số quản lý nên book trước bé 19 ai dè bé bận, định không ghé nhưng thôi hôm nay thử gặp bé mới xem sao và may lại gặp được bé 60
Anh quản lý cẩn thận show ảnh trước mình nhìn cái ưng ngay, vì đông nên chờ khoảng 30p lên phòng. Xông hơi xong bé lên nhìn ngoài với ảnh thật sự không khác quá nhiều, bé cười nhẹ nhàng chào mình rồi chờ xông hơi xong là sà ngay vào lòng tâm sự, V1 căng tròn miễn chê, tâm sự nhẹ nhàng xong được bé đưa vào bồn sục
Bé tắm gội kỹ càng xong thư giãn BJ, HJ luôn trong bồn làm mình đê mê không chịu đc xuất trận luôn
Xong được bé dẫn lên giường massage khoẻ + thái, kỹ năng này của bé cực ổn, bác nào phê rượu đảm bảo tỉnh ngay
Màn thư giãn thì kỹ năng thượng thừa hơn cả trong bồn, 30p sau thì mình đầu hàng
Chấm điểm
Face: 8đ
V1: 9đ
V2: 7đ tại em ý mới nghỉ dịch xong nên hơi thừa xíu
V3: 9đ
Kỹ năng: 10đ
Phục vụ: 9đ
Nói chung sẽ quay lại ủng hộ cơ sở nhiều nữaXem đính kèm 85

Docbalaem

Thành viên mới
Chúc mừng bác, bé này chuẩn như bác mô tả, mình thử bé này đầu tiên ở NDL và ưng luôn cả Thương hiệu :D

cholon

Thành viên mới
bác nào có sdt bé 60 k cho xin với.hôm bữa đi mà quên xin