Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Đê mê cùng hotgirl số 08 Nhạc Dương Lầu

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Chào các bác! Hôm nay e xin chia sẻ một bé mà e thấy rất ngon ở NDL đó là 08.

Vẫn như mọi lần sau khi tính tiền vé xong e lên phòng foot để chờ rồi ăn tô cháo lấy sức để chiến đấu. Tầm 20p thì lên phòng, wow cái phòng nó rộng vkl nhìn thích lắm, trước đây có đúng 01 lần e được đi phòng kiểu như này, nay phải tks a Minh đã sắp xếp cho e một không gian quá tuyệt vời như vậy để hưởng thụ kkk.

Xông hơi tầm 10p thì bé vô. Miêu tả bé cao 1m6, face xinh như hotgirl e cho 10d, v1 đẹp rất vừa tay, v3 cong hình chữ S nhìn mà chỉ muốn làm thịt luôn thôi.
Xông hơi xong bé từ từ lau người cho e, cả hai ra ngồi ghế sofa trò chuyện với nhau một lát rồi bé dẫn e đi tắm. Wow lúc này mới được thấy body tuyệt vời của bé, cảm giác gặp đúng gu của mình nó sướng lắm các bác ạ, bé chưa làm gì mà người e đã run run rồi, thấy e có vẻ lạnh nên bé ôm lấy để "sưởi ấm" cho e, bé còn bảo a yên tâm 1h30 e sẽ quần a cho phê tới nóc luôn hihi. Sau đó thì như nào các bác cũng biết rồi đó, e xin phép ko kể dài dòng nữa. Cuối cùng sau tầm 1h thì e cũng được CIA đầy sung sướng.

Đánh giá bé này service rất ok, mình cho 9d và đáng lẽ cho 10d nhưng mà chưa được ấy ấy nên cho 9d thôi. E nói đùa xíu thôi nha ahihi. Các bác có gặp bé thì cứ từ từ khám phá, nâng niu một chút, đừng mạnh bạo quá nha.

Tổng thiệt hại 2560k.

P/s e mới có thẻ vip nè kkk

Đính kèm

Sửa lần cuối:

nguoicoson

Thành viên mới
Chào các bác! Lại là e đây, không biết từ khi nào e lại có sở thích khám phá những con số ở Nhạc Dương Lầu (NDL) đến như vậy, nên e muốn đi khi nào chán thì thôi. Nhưng mà ý trời kkk ở đây chắc có tầm vài chục ktv thì khám phá khi nào mới hết, thế là e lại có lý do để đi tiếp thôi haha. Và hôm nay xin tiếp tục chia sẻ với các bác bé số 08.
E đã từng đi một vài bé ngon như 02, 69, 42, 86, ... mỗi bé có ưu điểm riêng nhưng vẫn chưa thực sự hoàn hảo để mà chấm 10d. Nhưng nay gặp bé 08 này thì e xin phép đưa lên top 1 NDL luôn. Bé này là sự kết hợp skill đỉnh của 02, vẻ xinh xắn đáng yêu của 69, nồng nhiệt của 42 và damdang của 86 (vừa đi về xong cảm giác còn lâng lâng nè các bác).

Vẫn như mọi lần sau khi tính tiền vé xong e lên phòng foot để chờ rồi ăn tô cháo lấy sức để chiến đấu. Tầm 20p thì lên phòng, wow cái phòng nó rộng vkl nhìn thích lắm, trước đây có đúng 01 lần e được đi phòng kiểu như này, nay phải tks a Minh đã sắp xếp cho e một không gian quá tuyệt vời như vậy để hưởng thụ kkk.

Xông hơi tầm 10p thì bé vô. Miêu tả bé cao 1m6, face xinh như hotgirl e cho 10d, v1 đẹp rất vừa tay, v3 cong hình chữ S nhìn mà chỉ muốn làm thịt luôn thôi.
Xông hơi xong bé từ từ lau người cho e, cả hai ra ngồi ghế sofa trò chuyện với nhau một lát rồi bé dẫn e đi tắm. Wow lúc này mới được thấy body tuyệt vời của bé, cảm giác gặp đúng gu của mình nó sướng lắm các bác ạ, bé chưa làm gì mà người e đã run run rồi, thấy e có vẻ lạnh nên bé ôm lấy để "sưởi ấm" cho e, bé còn bảo a yên tâm 1h30 e sẽ quần a cho phê tới nóc luôn hihi. Sau đó thì như nào các bác cũng biết rồi đó, e xin phép ko kể dài dòng nữa. Cuối cùng sau tầm 1h thì e cũng được CIA đầy sung sướng.

Đánh giá bé này service rất ok, mình cho 9d và đáng lẽ cho 10d nhưng mà chưa được ấy ấy nên cho 9d thôi kkk. Nói vậy thôi chứ các bác đi massage mà được như vậy là sướng hơn cả ấy ấy. E nói đùa xíu thôi nha các bác đừng tưởng thật đi massage thấy bé ngon quá mà cứ đòi chịch nha kkk nếu muốn thì nên đi chỗ khác các bác ạ.
Ban đầu e định ém đi ko chia sẻ cho các bác vì mãi đến bây giờ mới khám phá được bé này đấy haha, các bác có gặp bé thì cứ từ từ khám phá, nâng niu một chút, đừng mạnh bạo quá nha.

Tổng thiệt hại 2560k.

P/s e mới có thẻ vip nè kkk
BE NAY LAM TOT HON BE 02 KHONG BAN

Mr Toan

Thành viên
đúng rồi bác, e thấy trên cơ bé 02 đó, full service nhưng mà đừng có đòi chịch nha kkk
Đâu đòi chịch bậy vậy bác kkk. Trên cơ 02 luôn hả bác. Vậy gọi bé là j giờ ta hơn cả đỉnh kkk. Hình như 08 làm ca tối mấy giờ vậy bác

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Đâu đòi chịch bậy vậy bác kkk. Trên cơ 02 luôn hả bác. Vậy gọi bé là j giờ ta hơn cả đỉnh kkk. Hình như 08 làm ca tối mấy giờ vậy bác
hôm trước e đi 8h tối nhưng quên hỏi bé làm ca nào, muốn gì bác cứ alo a Tùng hoặc a Minh quản lý sắp xếp cho