Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Đầu tuần rảnh tranh thủ qua gặp bé số 29 mới của Bồng Lai Các

Tus99

Thành viên mới
Chủ nhật rồi, tôi hóng hớt trượt em số mới. Nghe anh em đồn mặt xinh, giống Trần Thanh Tâm, thế mà cập bến đúng ngày tôi bận. Giờ vẫn ngồi tò mò, nửa tin nửa ngờ. Nhân ngày nắng nóng đầu tuần, tôi chậm chân đặt hụt lịch bé Mun 69, hóng hớt em số mới 62 cập bến, nhưng tay đặt lịch mã số 29 😂.

Tối đó, ngồi xem Việt Nam đá được nửa hiệp đã thua 0-2, tôi liền qua Bồng Lai Các luôn. Bước tới quầy, tôi được các bạn nhân viên dẫn lên tầng 2 massage mặt, đắp mặt nạ. Nghỉ ngơi tầm 1 tiếng, tôi bắt đầu lên phòng. Công cuộc vào phòng đánh răng, súc miệng hết tầm 10 phút. Tôi nằm dài trên giường chỉnh nhạc thì bất chợt tiếng gõ cửa, bóng dáng em bước vào. Ấn tượng đầu là giọng miền Tây ngọt ngào. Công nhận, mấy bé miền Tây nói chuyện khá duyên, rất thích hợp làm bạn nhậu, ghẹo thì cứ gọi là bon cái mồm. Tôi dành ra 1 tiếng đồng hồ tắm chung trong bồn, với ra giường massage khoẻ tâm sự, không làm shot. Giới thiệu sơ qua một chút:

+ Bé 29 sinh năm 2k1, quê Hậu Giang, sống ngoài Bắc được 2 năm rồi, xuất thân từ massage gội đầu, đi làm ở Bồng Lai Các mới được 4 ngày. Bé cao 1m56, nặng 45kg. Mặt mộc tầm 8-8,5 điểm, da trắng.
+ Vòng 1: tự nhiên, không nhỏ cũng không quá to.
+ Vòng2,3: không phải chuyên sâu xin phép không đánh giá.
+ Vòng 4: mới cạo sạch lông gọn gàng.
+ Massage khoẻ: chấm 9 điểm, khá chill, bài bản, đỡ mỏi hơn hẳn.
+ Gu của bé là những người tình cảm, ngọt ngào và đặc biệt người tròn (nghĩa là nhìn mặt phúc hậu, người có da có thịt…), không quan trọng đẹp trai hay không :3

Tôi thích cái cách làm từ từ chậm rãi của bé, chả đi đâu phải vội, vừa nằm massage khoẻ, vừa nghe tâm sự, hết sức là bon mồm. Xong xuôi bước vào công đoạn trườn nuru để làm shot đầu. Tôi nằm úp cho em trườn sau. Đánh giá là biết trườn, rất bài bản, kết hợp đủ v1,v3,v4, lưỡi đưa từ chân lên tới trên người. Cơ mà bé này có vẻ dùng lưỡi chưa tới, cảm giác chưa đê mê. Tôi xoay ngửa cho em trườn tiếp, lần này lưỡi đưa tới đâu, cũng có cảm giác hơn một tí. À tôi nhận ra điểm thú vị của em này trong lúc làm. Em này thuận tay trái nên nghiêng bên trái mới dễ làm được. Tôi thấy nên hiểu ý. Hôm đó, tôi phải dùng tay trái lần mò phía dưới các ông ạ. Tay không thuận cứ lóng nga lóng ngóng thế nào ấy, xong đầu tôi nghĩ nay mình làm ứ biết em có sướng không. Cơ mà tại em BJ, lưỡi chưa đủ điêu luyện hay sao, shot đầu lâu ra hơn mọi lần, tay tôi thấy ngập dầu, với gì nhớt nhớt ấy. Xong shot đầu, em bảo tôi nằm nghỉ 5 phút. Thú thật là chắc tôi không cần nghỉ đâu vì đã mệt đâu 😂. Tắm rửa lại người xong cả hai lên giường ôm nhau tâm sự tiếp. Tôi cứ nhây nhây gối đầu vào ngực em, mắt nhìn thẳng ngắm kĩ khuôn mặt bé không chớp mắt. Em thấy thế bảo anh cứ ngắm hoài là em ngại đó. Bé hun gió, trao một nụ hôn nhẹ tới tôi. Nụ hôn mang hương vị tình bạn luôn rồi :))) Em kêu em không biết hôn, ngày trước có quen ông người yêu hơn em tận 1 giáp. Mỗi lần ổng hôn là em không phải làm gì… Giờ thì tôi mới hiểu lý do vì sao em dùng lưỡi chưa tới. Thế là cả buổi hôm đó, tôi cũng không gượng ép hôn làm gì. Shot 2 vẫn như shot 1, khác là lần này đổi tư thế 69.

*Tổng kết:
+ Gương mặt: tôi chấm 8-8,5 điểm về độ nét.
+ Massage khoẻ: 9 điểm
+ Service: biết trườn bài bản, kết hợp đủ cả, phong thái từ từ chậm rãi, yếu điểm chưa biết cách hôn, với dùng lưỡi chưa điêu luyện, chưa đủ độ đê mê. Tôi chấm 8,5 điểm
+ Thái độ niềm nở, nhiệt tình, nói chuyện khá duyên, rất thích hợp làm bạn nhậu, nghe tâm sự khá cuốn. Ông nào gu miền Tây, thích giọng ngọt ngào, cần giải toả áp lực, muốn kiếm người tâm sự như bạn nhậu thì có thể tham khảo bé 29.
+ Bé 29 này tôi chấm 8,5 điểm về tổng thể. Còn về cơ sở vật chất, nhân viên lễ tân hay trực tầng, massage chân ở Bồng Lai Các thì không chê được gì, hài lòng tuyệt đối :3