Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

[Đánh Giá] Eva Nguyễn Thị Định - 62 Vui tính

datebaiyo9622

Thành viên mới
Nhân cái dịp được ông bạn giới thiệu cho bé tay nghề cực phẩm lại thêm khoản vui tính thì mình vác xác tới gặp em nó ngay.

Vừa tới nơi thì bạn lễ tân khá đon đả, mời ngồi để chuẩn bị phòng ốc ngay. Mình cũng không có nhu cầu tắm gội lắm nên chọn gói Vip1: từ b đến y. Bỏ khoản tắm tiên :) thế là ví bay hơi 650k +100k khoản CIA ối dồi ôi.

Không lan man nữa, lên đến phòng thì mình có ngồi làm vài kiểu ảnh cho uy tín, đc cỡ 2-3’ thì bé ktv62 vô. Tuy không đc non nớt như các ẻm 2k nhưng đc cái tươi quá trời. Vô cái là cưới nói bon lắm, mình bảo là chủ động book bé luôn k xem ảnh mà bé ngạc nhiên k à. Đc hồi xả nước xong thì vô ngâm người rồi tắm qua cho sạch sẽ. Sau đó ra giường nằm massage thư giãn, bé tâm sự đủ thứ trên giờ dưới biển, được cái mình thích mấy bé miền Tây nên nói chuyện cũng hợp. Massage kĩ quá nên phải bảo bé cho thử nuru. Phải nói nó đã gì đâu. Mô tả kĩ quá ae lại biết hết mất hay., khoản này thì mình thiết nghĩ ae nên đến trải nghiệm. Sau khi nuru đc hồi lâu thì bắt đầu đến với màn bj đỉnh cao, ưng bé lắm vì k giục giã mà miệt mài gì đâu à, sau hổi lâu thì cũng CIA đầy đê mê. Nằm nghỉ lúc thì 2 ae tắm rửa lại rồi chia tay bé.
Đáng giá chút về ngoại hình:
Nhìn face cũng k quá trẻ, đc cái duyên lắm
V1: ổn, tự nhiên 7/10
V2: tạm ổn, k quá loli lắm 7/10
V3: k quá đẹp nhưng mình thích 8/10
V4: nước nôi ổn, mình cũng k thuộc dạng mê khoản này 8/10

tóm cái váy lại thì đc 1 buổi message phê. Ae nên trải nghiêm

Đính kèm

MASSAGE EVA NTD

Thành viên
Em cám ơn anh rất nhiều đã dành tình cảm cho KTV bên em và cơ sở, rất mong anh trải nghiệm những bạn khác và đưa ra những lời nhận xét khách quan ạ.

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
bài review của bạn chưa đủ tiêu chuẩn theo tiêu chí mới, ko có phiếu bill . Tuy nhiên vẫn khuyến khích bro cống hiến những bài review sau chất lượng hơn nữa. Pm số tk vô inbox của mình để nhận quà hỗ trợ từ diễn đàn bạn nhé

datebaiyo9622

Thành viên mới
bài review của bạn chưa đủ tiêu chuẩn theo tiêu chí mới, ko có phiếu bill . Tuy nhiên vẫn khuyến khích bro cống hiến những bài review sau chất lượng hơn nữa. Pm số tk vô inbox của mình để nhận quà hỗ trợ từ diễn đàn bạn nhé
Cảm ơn ad nhiều nhé. mình đã ib stk rồi