Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Dẫn sếp đến Hoàng Long 8 giải trí

Mai Chí Công

Thành viên mới
Xin chào các đồng dâm!

Cũng lâu không đi món này, hôm bữa trời nóng bức mình có rủ sếp làm chầu bia, hơi phê nên lại qua Hoàng Long 8 gặp em 246.

Cũng như bao anh em khác thôi bước chân vào là một cảm nhận ân cần, chu đáo như nhà mình, rất thân thiện mời nước ăn hoa quả rồi mới lên phòng.

Còn csvc thì mình chỉ ngắn gọn là rộng rãi, sạch sẽ, thơm tho, chỉ không ưng lắm là phòng rộng quá nên cảm giác hơi trống vắng.

Về phần con em con út thì thực ra là quá hài lòng nên mình đánh giá ngắn gọn như sau: Em 246 chủ động cởi đồ cho mình, hỏi han các kiểu. Xông hơi xong ra tắm em kỳ cọ rất kỹ, vừa tắm em vừa mơn trớn cả thằng anh cả thằng em kích thích vãi, một chân em gác lên bồn để lộ ra cô bé khá ẩm ướt làm mình xuýt phọt máu cam không chịu được.

Tắm táp song qua công đoạn massage em cũng làm khá đủ bài và kỹ ,thực sự mình đang rất đau phần cổ nên cũng bảo em ý tập trung ở phần cổ giúp anh, không hiểu em làm cách nào mà chỉ xoa bóp rồi bấm có lúc mà đỡ hẳn xong rồi cái gì đến cũng phải đến e nó rất chủ động di tay mình vào v1 ôi chao v1 của em như kiểu sinh ra là dành cho bàn tay mình vậy, vừa y luôn, v2 thon thả mịn màng, v3 cong cong hình chữ s, còn v4 khít khìn khịt ẩm ướt nước nôi lênh láng em bj rất nhiệt tình tiếng rên nhẹ của e làm mình không thể nào cầm lòng được nên trớ rất nhanh xong rồi cảm giác vẫn rất lâng lâng. Out xong mình và e nó ôm nhau nằm ngủ như người iu.

Đang chuẩn bị té thì em có gợi ý làm thêm cái nữa, cái này mới hay này nhưng vì đi cùng ông xếp cùng phòng nên đành hẹn e lần sau về rồi mà cảm giác vẫn lâng lâng tiếc nuối ko đc out cái thứ hai đành tự hứa với lòng mình là sẽ phải gặp e này dịp sớm nhất .

Kết thúc: Thực sự mình rất hài lòng cho một lần trải nghiệm như vậy. Còn sếp thì cười tít hết cả mắt lại ko biết là có ưng hay ko, chắc là sau này phải dẫn ổng vào đây thường xuyên hơn để xem sao hehe!

Văn kém mong các bác thông cảm.

Đính kèm