Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Dẫn ông anh đi xả stress tại Nhạc Dương Lầu

Minh Khôi Trần

Thành viên mới
"Alo, đệ hả! 4 tiếng nữa huynh đến, kiếm chổ xả stress nha, nhớ tới chỗ nào sạch sẽ sang sang tí nhé! Tút.tút.tút…."

Vậy đó, một cú điện thoại làm mình đắn đo suy nghĩ, dù sao huynh đệ cũng mấy năm nay không thể để ổng thất vọng được, thế là nhớ đên NDL.

4 tiếng sau đón ổng ở bến xe và 2 anh em nhậu 1 tăng rồi thẳng tiến NDL... Tạm dừng bước ở quầy lễ tân, sau khi nghe tư vấn về giá vé thì ông anh mình quyết định chọn số 98 còn mình thì chọn em 99

Vào phòng trong khung cảnh huyền ảo, sang trọng sạch sẽ, cực kì ngăn nắp và có đầy đủ các trang thiết bị không kém gì khách sạn 4, 5 sao. Khi được ngắm nhìn cô bé xinh xắn với dáng người chuẩn Nhật Bổn mà mình hay gặp trên các tập phim JAV... so good mình khoái ah.

Sau các câu xã giao cơ bản, rồi các thủ tục ai cũng như ai thì đến cái mong chờ nhất... Em ấy bắt đầu nhẹ nhàng chăm sóc từng ngõ ngách của cơ thể mình, cảm giác bắt đầu lâng lâng như kẻ say men tình trên đỉnh... rồi những giây BJ chăm sóc thằng em mình nhẹ nhàng đầy kích thích làm xém tí mình ra... nhưng em ấy không buông tha mình... Chao ôi! em đã chịu thua dưới màn ấy trong 1 phút 30 giây các bác ah, chịu không nổi ấy chứ huhu.

Kết thúc bằng những lời nói đầy ngọt ngào khiến mình càng quyến luyến em ấy, hẹn em một ngày không xa anh sẽ đến nạp mạng cho em nhé em gái Nhật Bổn.

Đánh giá:
CSVS: 10 Đ sang trọng dành cho mấy bác tiếp khách VIP
Locker: 8 Đ vui vẻ nhiệt tình

Về em 27:
Face: 8 Đ mắt hí hí theo kiểu Hàn Quốc, gấu em hay coi film Hàn nên e thấy vậy á
Body: 8Đ nhỏ nhắn xin xắn
V1: 8 Đ vừa tay, to hơn cam nhưng chưa phải bưởi
V2 V3: 7 Đ ổn
V4: 8Đ chạm nhè nhẹ và có nước ra ngập tràn
Service: 10 Đ quá good, nhẹ nhàng và sung sướng, gáng về luyện công để nữa hưởng được sướng lâu hơn
Tổng thể: 9 Đ sẽ quay lại đây sớm

Đính kèm