Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Cuối tuần rạng rỡ cùng Chân dài 79

Faceless

Thành viên mới
Đến nơi nhận phòng và thay quần áo, một lát sau em gõ cửa và bước vào. Một cô gái khá cao, phải nói là dáng mẫu, cỡ m7, nhẹ nhàng nữ tính và duyên dáng với cặp ngực khá vừa tay, eo rất thon và cặp mông đầy đặn. Em giúp mình cởi nốt cái quần nhỏ và bảo mình đi xông hơi trong khi em xả nước vào bồn. Phải nói là em rất hay cười, càng lằm đôi lúm đồng tiền in sâu vào má.
Xông hơi xong thì tới màn tắm chung. Ngồi trong bồn tắm ôm em vào lòng mà nghịch cặp ngực săn chắc, em cứ cười bảo mình sao trông giống Sơn Tùng thế, không biết là em khen thật hay là nói khéo nhưng khiến mình vui lạ.
Đến màn lên giường và massage khoẻ thì em cũng rất khá, tuy không được đủ lực như Spa One nhưng cũng đủ bài, vừa đủ để mình hồi sức cho màn vật lộn sau đấy.
Massage yếu thì em cực kì nhẹ nhàng và khéo léo, hết áp lòng bàn chân vào ngực lại trườn suốt cho đến lưng, cặp ngực của em cà vào mông khiến mình rùng mình mấy phát, cùng với đó là lưỡi như con rắn nhỏ mềm mại luồn lách khắp mọi ngóc ngách cơ thể mình.
Hơi khó chịu vì thằng cu biểu tình mình đòi nằm ngửa luôn, em bắt đầu bằng cách tư thế như cưỡi ngựa cà cà em bé vào đùi mình rồi miết dài đến tận thằng cu. Em hai tay mân mê vuốt ve thằng cu, em bé thì mơn trớn đùa nghịch ngay cạnh đấy làm thằng cu giật thon thót tưởng trớ. Mình vội lật em xuống mò tay vào khu vực bí hiểm khít khao và ướt át vô cùng.
Em quay mông lại cho mình tha hồ mà móc, còn em thì tóm lấy mẩu xúc xích của mình nuốt chẳng dung tha.
Được một lát thì mình gồng mình và ra hết trong miệng em. Em không đẩy ra mà vẫn hợp tác mút mạnh làm mình hài lòng rất nhiều.
Kết thúc cuộc chơi em nằm trong lòng mình mà vẫn thỏ thẻ trông anh giống Sơn Tùng. Mình thì đã biết em nó tên là Tuyết Nhi và cũng kịp xin số để hẹn gặp lần sau.
Tổng kết:
Mặt: 7.
Dáng: 8.
Ngực: 7.
Eo: 9
Mông: 8.
Thái độ: 10
Service: 9.

Đính kèm