Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Cuối tuần phê quá phê cùng bé 68 tai cơ sở Hoàng Long ?

thinhnguyen

Thành viên
Cuối tuần mình mới có thời gian để test cơ sở mới của NDL, mặc dù đã xem demo rồi nhưng khi đến tận nơi trải nghiệm mới thấy csvc đỉnh cỡ nào. Lần này mình được trải nghiệm ở phòng King5 KTV 68 có nhiều khác biệt và đẳng cấp quá.
Mới vào phòng là thấy hệ thống loa, ánh sáng rất kích thích cộng thêm làn khói mờ ảo mình thấy phiêu quá.
Bồn tắm rộng rất thoải mái và mình nghĩ nếu đi 4 tay vẫn ok luôn . Đặt biệt có phao massa nuru kiểu Nhật mình cũng thử luôn cùng em coi cảm giác ra sao ai ngờ đã thiệt hơi phê à nha.
Bé 68 này mới vô làm cao 1m65 ngực đẹp service vẫn ok, thích nhất là đoạn mà bé dùng tinh dầu rượu BJ cho mình thực sự đê mê luôn, cái tinh dầu này mình ngửi thấy thơm mùi rượu pha sữa các bác ạ và sau hơn 1h quần nhau thì mình cũng out luôn chịu không nổi quá phê.Tắm rửa xong ra ngồi ghế solpha với em ăn trái cây nghe nhạc thư giản chút rồi về loa Bose 301 nghe phê quá.
Mình thích cách quản lý và nhân viên ở đây rất nhiệt tình với anh em tạo sự thoải mái cho anh em tới chơi dù khách mới hay khách quen tất cả đều Ok.

Đính kèm

Sweet

Thành viên mới
Mừng bác ngon trym, bác có xin số fone bé ko hihi