Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Cực hài lòng với em số 24 Nhạc Dương Lầu

Hoàng Minh

Thành viên mới
Tình hình là lễ không được đi du lịch nên phải đi Nhạc Dương Lầu massage bù vậy haha. Trưa nay khi cơm nước xong xuôi, quyết tâm mục sở thị em số 24 đang hot. Một khi đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai, phi từ quận 1 qua liền.
Đi tầm 25 phút đến nơi, cơ sở cũng dễ tìm. Em xin đánh giá theo 3 tiêu chí cụ thể cho nó tam giác vuông:
1. Cơ sở vật chất: đẹp, sang 9/10
2. Nhân viên và bác quản lý:
Các cậu trông xe và dẫn nhân viên lễ phép, thái độ niềm nở 10/10
3. KTV số 24:
Em này có khuôn mặt ưa nhìn, trắng, mùi thơm của nước hoa rất thơm. Em ấy rất chủ động, vừa chào xong đã hỏi e hấp diêm anh được không? E cởi quần áo cho a nhé? Ôi mê man vkl
Công đoạn tắm táo gội đầu, ai cũng như ai, em nó rất kĩ càng và tỉ mẩn.
Công đoạn massage cũng đủ bài, lực tay vừa phải, rắn bò trên cát, kiến leo hàng rào, trượt tuyết các kiểu.
Cuối cùng là thư giãn, ôi đệt cái này mới đáng để nói, tính e thì thích hưởng thụ, toàn nằm im tay chân chả sờ mó gì, e nó thì cứ gợi ý, ngại vkl. Hihi
Thôi thì cũng sờ tí, da mịn, mát, chỗ nào cũng ra chỗ đấy, ngực mông tạm ổn.
Trong lúc thư giãn rất biết gợi tình, tạo cảm xúc, nói năng nhẹ nhàng, rên la tình cảm như người yêu.
Em yêu nên theo thứ tự wc, bj đã CIA cmnr mà out e nó vẫn không tha, kiên quyết ko nhả, vẫn xoa đều, làm e níu hết cả chăn gối, quằn quại trong sung sướng.
Xong thì nằm ôm nhau, đi tắm, tắm xong lại đòi mặc quần áo cho mình, bảo e cởi của a ra thì e sẽ có trách nhiệm mặc giúp a, yêu thế chứ lại. Hihi
Xong còn bảo lần sau a nhớ đến với e nhé. Ra cửa rồi vẫn ôm mình và cạ cạ rên khẽ vào tai. Ôi đệt chả lẽ lại quay lại nằm chịu trận tiếp.
Riêng service cho 9/10, e này tình cảm bác nào hợp thì cứ như ng yêu luôn

Kết thúc rất thỏa mãn và hài lòng. Chúc quán làm ăn đông khách, luôn giữ được sự nhiệt tình và chất lượng ổn định.

Đính kèm