Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Cực đỉnh thăng hoa với em 08 Kỳ Anh

Henry Luu

Thành viên mới
Quyết tâm massage lắm nên quyết định vô CĐX tìm kiếm điểm đến lí tưởng thì đọc thấy rv Kỳ Anh cũng nhiều nên đi thử, tới nơi thì cơ sở đang full khách, phải chờ đâu 30p mới được lên phòng làm nôn gì đâu. Cũng tính đi về nhưng thấy anh em đi xuống thanh toán ông nào cũng hí hửng nên quyết định chờ xem như lào.

Sau khi suy nghĩ một hồi quyết định chọn em số 08 rồi lên phòng xông hơi đợi. Mình thì vốn sở thích vếu phải bự nhưng gặp phải cặp vếu em này chắc úp mặt vô mà tưởng chừng ngộp thở luôn, da trắng lại còn dâm đúng là giờ mới hiểu anh em đi xuống thấy mấy anh em hí hửng dữ vậy. Nghe nói ở đây mấy em toàn bưởi to chắc chắn sẽ phải ghé lại

Em hôm nay mình đi số 08 anh em nào thích hệ bưởi với dâm thì nên gặp
KTV : Siêu vếu, kỹ thuật massage bài bản, bấm huyệt khắp người
Màn thư giãn: em chẳng nói chẳng rằng gì hết, bảo mình quay xấp người lại, bôi dầu massage lên người mình, bỗng nhiên mình nghe tiếng áo ngực rơi ra, rồi đầu vú của em đi khắp người mình, rồi ẻm bảo mình nằm ngửa lại, tiếp tục như lúc trước, vú ẻm cà từ chân đưa lên miệng cho mình bú, vừa bú vừa móc lốp làm ẻm ko đứng nổi mà phải lên nằm trên người mình, nước nôi lên láng.... out trong sung sướng hết vào alo ẻm.

Kết luận: chỗ massage đáng đi nhất mà mình từng đi và em 08 là em vếu to nhất mà mình từng gặp

Đính kèm