Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Country Văn Chương ,cảm xúc tuyệt vời khi gặp em :)

Cậu 8x

Thành viên mới
Xin chào a e Box Massage Congdongx
Hôm trước đi uống cùng mấy ae trong công ty
No nê say sưa hơi tây tây rồi 2 ae bắt Taxi vào thẳng Country gần đó :-x
Trước đi quen 1 vài e gọi e nào cũng bận bận bận ..bực cả mềnh
Thôi thì lên xông hơi , vào hơi muộn nên xông cũng vắng , ngồi hẳn 15 phút cho nhẹ nhõm rồi xuống tắm táp kì cọ :-x
CSVC vẫn như xưa , dùng tạm được
khăn khố thơm tho
Random lấy 1 e vào nằm đợi
3 phút sau , 1 e bước vào .. Ôi trời đất ơi , xinh vãi .. 1 lần nữa xin nhấn mạnh Xinh Vãi L** ,mũi cao mắt to cười rất duyên .. Chiều cao tầm m62 , người cân đối , da dẻ mát trắng mịn có 1 hình xăm ngôi sao ở cổ tay thì phải :x ..
Mải ngắm mặt em và hơi say nên chả nhớ.
Và thêm 1 đặc điểm là quá giống với ny cũ của mình , nên mình dùng những lời lẽ ngọt ngào và chân thật nhất rồi rót vào tai em ..
Em massage cho mình 1 lúc rồi bảo mình sờ chán hộ , thì thấy e hơi sốt nên thôi ^^
Sau đó e thư giãn cho mình :-x .. Rất nhẹ nhàng và tình cảm .. Sờ ngực săn chắc :X .. thấy mình nhìn vào phần dưới , e nháy mắt , mình hiểu ý kéo nhẹ quần lót ra .. rồi từ từ đưa ngón tay vào móc nhẹ nhàng :x em co bóp ngón tay chùn chụt liên hồi , từng dòng nước ấm chảy ra..
Hix em còn rướn rướn bướm lên ra hiệu để mình tevez .. Nhưng ôi không , rất đẹp nhưng a không thể :))
vì cảm xúc dâng trào nên mình out nhanh quá :(
Em có vẻ hụt hẫng vì có lẽ đang lê tê phê ,mà mình rút ra luôn khi mình out , hơi ích kỉ :(
Và rồi e ôm mình xoa đầu ti nở nụ cười chìu mến ..em áp mặt xuống ngực mình, mình ôm em nhẹ nhàng xoa mông xoa lưng cho em rồi kể cho e nghe câu chuyện mình cùng cô ny có khuôn mặt giống em :x
Nằm 1 lúc mình ra về trong lưu luyến , e đưa giấy mình còn 500 trong ví ..ghi tip cho e 250 .. e ôm mình và nói : em hôn a nhé , mình nhìn em vào mắt e và k nói gì , em hôn chụt 1 cái vào ngực :*
Đang hỏi e số bao nhiêu , e cười tinh quái nói 00 ..chắc trêu mình , thì bỗng có điện thoại reo , 1 người bạn alo nhờ qua đón ..
Mình vội vàng nghe và đi nhanh khỏi phòng quên bẵng em
Xuống thanh toán thì ông đi cùng mình đã xong rồi
Tổng kết vé : 135k , tip 250k
Về đón bạn làm bát phở lon coca
Tổng kết 500k cho 1 ngày cảm xúc
Hôm sau tỉnh dậy , hình ảnh em cùng ny cũ cứ quẩn quanh trong đầu cùng sự tiếc nuối khi vội vã mà quên mất con số để được gặp lại em :)

cu hết

Thành viên mới
ngày xưa em quen bé số 2 ở đây mà giờ không tìm được, có bác nào có số điện thoại bé số 2 cho em xin với ạ