Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Con số 70 nha ae đừng quên thứ 70

Năm 81

Thành viên mới
Lâu lâu mới quay lại nhạc dương lầu vẫn khung cảnh, vẫn dịch vụ ấy chỉ có con người là thay đổi. Em ân cần chu đáo hơn những gì mình nghĩ.Người ta nói làm nghề dịch vụ thì hơn nhau ở cái thái độ với khách hàng và quả thực nhạc dương đã không làm mình thất vọng từ quản lý, lễ tân, dẫn phòng và KTV.
Vào một buổi tối trời cũng se se trước khi đến đã inbox cho qly 1 vài em trước. Đến nơi nhâm nhi cốc trà và được đưa lên phòng với KTV 70 Trên phòng được khoảng 2 3 phút thì em bước vào, lễ phép chào hỏi và nở nụ cười, mình lao vào em như muốn ăn tươi luôn, hôn môi đá lưỡi và em cũng hưởng ứng lại mình. Được 1 lúc thì em nói mình dừng lại, anh hãy từ từ tận hưởng chương trình sau còn nhiều điều hay nữa. Em mở phòng xông ướt nhưng hơi không đủ mạnh nên mình bỏ qua ( bác qly xem khắc phục nhé). Rồi vào bồn ngâm, em ở ngoài đã thoát y lúc nào ko biết, trong khi mình ngâm bồn thì e bóp đầu bóp vai, thình thoảng mình quay lại và nút vú em. Ngâm xong rồi qua màn tắm chung với em. 2 anh em quần nhau chán chê trong bồn tắm, mình ngồi lên thành bồn để em tác nghiệp, chiếc lưỡi ma thuật của em đi khắp cơ thể, em mút lút cán lúc nhanh lúc chậm, rất biết ý khi nào thấy mình sắp out thì làm chậm lại để giữ. Hết màn tắm chung thì mình ra giường để hưởng thụ, em đấm bóp xoa bẹn kích thích, không chịu nổi sự mơn trớn thì được em thư giãn cho, vẫn là chiếc lưỡi đấy đi đến đâu phê đến đó và mình phải đầu hàng sau 10p.
Đánh giá đáng đồng tiền bát gạo. Mặt không xinh suất sắc nhưng cũng nhìn được, ngực vừa đẹp mềm bóp sướng. nước tràn trề.
70 cũng đáng để anh em trải nghiệm.
Nói chung là lần nào đi về cũng thấy hài lòng, những lần trước đi về mình không có sở thích rw lắm nhưng lần này bé làm ok quá.nên mình lamg 1 bài cho ae úng hộ bé 70. nữa
Mình có chụp lại ảnh để tránh rw ảo nhưng không biết up kiểu gì.
V1 ...... hệ bưới
V2 ....... hệ thon gọn(không mỡ nghe)
V3 ....... căng tròn.(bóp sướng tay lăm)
V4 ...... hồng hào nước nôi tràn trề.
cứ phải nói e 70 với tôi là nhức nách
tin tôi đi.ae sẽ k thất vòng.
chiếc lưỡi thần kỳ của e đi tư chân lên đầu luôn .
tổng thiệt hại chỉ 2100k thôi các bác.

Đính kèm