Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Code free vé massage Nhạc Duong Lầu

Phó Hồng Tuyết

Thành viên mới
Thấy Nhạc Dương Lầu dạo này có vẻ hot nên quyết định đi thử. Ai ngờ còn hơn cả mức hot!
Lần đầu tới tầm 12h đêm thì đc a QL báo, full, hết phòng, phải chờ tầm 1 tiếng, thấy muộn quá nên mình xin phép về.
Rút kinh nghiệm, lần 2 quay lại sớm hơn. CŨng suýt full.

Cảm nhận đầu tiên là cscvc đẹp, a QL nhiệt tình, mấy bạn tiếp tân toàn trai xinh gái đẹp.
Sau khi đc mời vào bàn uống nước, a QL ra hỏi dùng gói nào và tư vấn nhiệt tình.

Xong xuôi đc bạn nhân viên dắt lên phòng, csva thì khỏi chê. Mới, xịn sạch sẽ.
Mình vào xông hơi tầm 15p, thấy đủ rồi ra ngồi chờ thêm tấm 5p thì bé 66 lên.
Mình muốn ngồi nghỉ tí rồi mới tắm, bé lấy khăn lau người, chủ động giao tiếp nên ấn tượng ban đầu là tốt. Nhất là khoản em mặc yếm nên nhìn kín kín hở hở, rất mát mắt.
Ở đây bồn tắm xịn, nhân viên chu đáo, nước đc mở sẵn từ trc khi mình vào phòng và canh sẵn nhiệt độ nước hợp lý. ĐẶC BIỆT, bồn tầm có chức năng sục massage. Khi bé gội đầu cho mình thì nước bồng bềnh khá phê. Nói chung bé tắm kỹ, sạch sẽ, nhẹ nhàng.

Tắm xong thì bé nói massage thu giãn trc, mình cũng ok. Nằm xuống giường xong thì thấy chả còn mảnh vài nào trên người bé.
Bé đi Thái nhiệt tình, chịu khó tương tác, tạo cảm hứng. Đi full vòng từ trên xuống, từ dưới lên.
Xong rồi phần mình mong chờ cũng tới, bé nhẹ nhàng khởi động cho mình, xong dùng lần lượt 2 tuýp nóng lạnh mua thêm lúc đầu. Đánh giá chung thì bé kỹ năng tốt, nhiệt tình, nhất là hiểu ý khách , chịu khó tương tác, chiều khách. Trong lúc thư giãn, mò tới đâu là bé tạo điều kiện tốt nhất cho mình khám phá luôn. Hơn nữa là rất chịu khó tạo cảm hứng cho khách. Vậy nên chuyện j đến cũng phải đến...

Tới phần massage khoẻ thì nói nhanh gọn là bé làm đầy đủ, có lực nên mình cũng ưng nốt.

Xong xuôi hết, mình bảo muốn nằm nghỉ tí, bé cũng ngồi lại nói chuyện, tương tác tiếp.

Tóm tắt lại về trải nghiệm của mình thì là:
CSVC: 9. (1 vài thừ trong phòng chưa phù hợp lắm với người to béo như mình). :))
Nhân viên: 10đ.
Bạn nhân viên có quên ly nước mình order lúc đầu bạn hỏi mình uống gì. Nhưg bù lại bạn nhiệt tình, với bạn lễ tân xinh xắn, và cũng thông cảm do khách đông. Viết lên để nhỡ bạn có đọc đc thì rút kinh nhgiệm thôi. =))

Về bé 66:
Gương mặt: 8đ (nói chung là xinh).
V1: 9đ - thật, vừa tay, mịn, đẹp.
V2: 9đ - mịn, cân đối.
V3: 8đ - vừa đủ xài, sờ vẫn khá phê.

Túm lại là hài lòng với Nhạc Dương Lầu cho 1 buổi tối mưa gió.

P/S: Lần đầu viết bài, có thiếu sót j anh em bỏ qua cho.