Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Có Ý Định Đi Naru Hào Nam thì Đọc Xong Rồi Đi AE nhé chứ Mình Chán Lắm Rồi =))))

M đạt

Thành viên mới
Mình Xin Review Về Trải Nghiệm ở Naru 168 Hào Nam
Hôm nay là lần đầu tiên mình qua trải nhiệm ở cơ sở
Mình đưa xếp mình đi thư giãn coi như tạo mối quan hệ với các xếp
Đoàn mình 4 người đi và có Gọi bồn tắm chung 4 người
Tiền bạc mình chả thiếu 1 đồng. Nhưng bù lại với số tiền mình bỏ ra thì dịch vụ Thực Sự quá thất vọng ở cơ sở Vì thái độ Phục Vụ của Nhân Viên Kể Cả Trong Lẫn Ngoài.
Nghe ae review nhiều rất hay nhưng khi qua trải nghiệm thì lại không như mình nghĩ nên hôm nay mình viết những dòng này review cho anh em cũng là phản hồi cho cơ sở về thái độ phục vụ của nhân viên
Thứ Nhất: Vào bể tắm chung
- Vào tắm được tầm 10p- cả 4 nhân viên dục khách lên phòng
- Lễ tân bảo có rượu vang nhưng khi hỏi thì nhân viên bảo THÔIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII
⇒>> Lần đầu vào mình chưa biết dịch vụ lên oke cả 4 ae lên phòng và mạng sự thật vọng lần 111111111111 ⇒>>> nghe mùi công nghiệp đâu đây
Thứ Hai: Lên Phòng . KTV mình ramdom vào là số 10 ( CŨNG NGHE AE REVIEW HAY )
Lại Thất Vọng Lần 2 tiếp thái độ thực sự quá công nghiệp. Mình cũng là 1 người đã Trải nghiệm Rất Nhiều cơ sở ngon lành trên đất hà nội này nhưng chưa thấy 1 nhân viên nào có Thái độ như thế này. Thực sư nếu đã chấp nhận chơi thì Tiền bạc nếu làm tốt thì mình chả bao giờ để các bạn nhân viên thiệt thòi. Nhưng đi lần này thì mình còn chẳng có gì để nói ---- quá chán. đi chơi mà ra về chỉ mang cục tức trên người
- nói về KTV SỐ 10: vào phòng chỉ làm và làm k nói chuyện k gì. làm cho xong chuyện. thái độ cực kì kém nên mọi người chú ý . E CÓ HỎI TẠI SAO K NÓI CHUYỆN THÌ NHÂN VIÊN BẢO MỒM BẬN LÀM VIỆC SAO NÓI CHUYỆN =]]]] CƯỜI ỈA CẢ CỨT
- giá tip cho nhân viên làm xong xuôi mình vẫn tip 700k nhưng bù lại thì dịch vụ chỉ có
TẮM RỬA ( K TẮM CHUNG ) - ĐẤM BÓP LOA QUA - TRƯỜN TINH DẦU - VÀ BJ CHO RA LÀ HẾT
====>>>> E NÓI THẬT VỚI TỪNG ĐẤY DỊCH VỤ THÌ TIP NHÂN VIÊN 700K LIỆU CÓ XỨNG ĐÁNG, LIỆU CÓ ĐÚNG VỚI CÁI REVIEW AE TRONG GROUP HAY CHỈ LÀ NÂNG BI CHO NHAU
MẤT TIỀN MÀ MẠNG CỤC TỨC VỀ NHÀ NÊN PHẢI LÊN REVIEW 1 BÀI THẬT VIỆC THẬT CHO XƯNG ĐÁNG CÁC BÁC À
Nói thêm là Tổng thiệt hại cả 4 người hết 5000k ( 5 triệu) gồm có 2400k tiền tắm chung ( mỗi người 600k) + 2600k tiền bo (2100k ba người +500k 1 người)
====>>>> Tiền bạc đã đi mình trả đầy đủ nhưng quá thất vọng với dịch vụ

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Nếu thế phản ánh luôn với quản lý. Tôi toàn thế. K em nào dám lệch.
Lâu lắm rồi bác đào mộ người ta lên thế. Đi đông rất dễ xay ra tình trạng này, nói chung t thấy đi pool thì nên book trước từng số luôn cho lành chứ random đỏ đen lắm.

Trần Quang Hợp

Thành viên mới
Cảm ơn bro, đang đứng trước cửa định check xem có chương trình gì ko để vào thì lại đọc được

ThanhNienMoiLon

Thành viên mới
Mình cũng thắc mắc là tại sao bọn Naru Hào Nam vẫn hoạt động được =))
Mình đi 2 lần, cũng khá lâu rồi, giờ mới biết froum này

Lần 1 phải thay người vì con bé miền tây nó quát mình , đm nó quát gắt lên ấy, em thay thế thì già nhưng thôi nó ngoan.
Lần 2 lại là 1 con bé miền tây, cái đ k m, công nghiệp và cầm ĐT nhiều vkl, HJ, mút ti thì than mỏi tay, mỏi mồm, đcụ nó
Cả 2 lần mình đều random vì đi nhậu say nên qua đột suất cùng nhóm bạn

Mấy em hot như 06 thì bạn em cũng khen lắm, nhưng em còn chưa 1 lần gặp mặt.

Xong 2 lần đấy mình bị sang chấn tâm lí cmnl, cũng bỏ massage 1 thời gian.

Tiếu Tiêu Sầu

Thành viên mới
Bác thử đi massage One ở 92 Ngụy Như -Kon Tum để trải nghiệm bác nhé . em thì thấy rất ok