Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Có ai giải đáp thắc mắc của em k nhỉ?

daosimu

Thành viên mới
Quan trọng người ta xoạc em có phê không ?

chipbom

Thành viên mới
em bảo được, mỗi lần phê thì 2 củ cho lan toả yêu thương :x

Nguyễn tâm

Thành viên mới
Ai nói vs e vậy cho next ngay nha còn vs a thì k yêu ai khác ngoài e hahaa

Toolazy

Thành viên mới
Các tình yêu ơi cho em hỏi là người đàn ông bảo với em nếu lấy sẽ lấy cô gái kia làm vợ vì đó là biện pháp an toàn nhưng muốn xoạc thì xoạc em vì phê quá thì có nên yêu k ạ????
Yêu tha thiết luôn e :))

Calvin

Thành viên sôi nổi
topic mang tính chất thả thính ^^

thieungo

Thành viên mới
Các tình yêu ơi cho em hỏi là người đàn ông bảo với em nếu lấy sẽ lấy cô gái kia làm vợ vì đó là biện pháp an toàn nhưng muốn xoạc thì xoạc em vì phê quá thì có nên yêu k ạ????
Ko nên . E phải có câu hỏi cho bản thân “ Tại sao đàn ông lại đi massge đi xxx ? “ Đàn ông ai cũng có dục vọng , đó chỉ là những ham muốn nhất thời , suy nghĩ đàn ông luôn có 2 luồng tư tưởng 1 kiếm người để làm vk 2 kiếm bạn để chịch . Cái phê đấy làm cho đàn ổng nghiện nhưng ko thể bước qua cái rào cản của người vk kia trừ khi đàn ông hết tc . E yêu người đấy thì chỉ khổ thêm ko đc j mà lại thiệt thòi bản thân . Tại sao lại chọn người kia làm vk đơn giản hôn nhân gđ phụ thuộc nhìu thứ để quyết định cô gái ấy thế nào , gđ ra sao ...... nên tốt nhất là chấm dứt . Đừng để lún sâu thì e sẽ tổn thương

Hieudt

Thành viên mới
Yêu a a k đòi chịch đâu a đòi quà đc k?

7749nhay

Thành viên mới
né gấp em ey, a là đàn ông nghe còn thấy hãm thay cho thằng đấy. Yêu đương gì tầm này.