Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Chuyện khó nói của đàn ông

Cô cô

Thành viên mới
Mình muốn hỏi là có anh em nào có kinh nghiệm làm sao để chuyện đó lâu ra ko???Mình lên nhanh mà ra nhanh luôn, gồng lắm cũng đc chừng 10p hà, gặp e nào đã đã nhiều khi 5p là ra. Anh em có bí kíp nào hay hay ko???

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Bác thế là dai, e đây mệnh danh 1 phát 1 phút còn chưa lo đây :))

Duy hoài

Thành viên
Mình muốn hỏi là có anh em nào có kinh nghiệm làm sao để chuyện đó lâu ra ko???Mình lên nhanh mà ra nhanh luôn, gồng lắm cũng đc chừng 10p hà, gặp e nào đã đã nhiều khi 5p là ra. Anh em có bí kíp nào hay hay ko???
Tích cực quay tay, sẽ luyện được tuyệt chiêu"Cứng mãi không xuất"

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Cái này cũng khó nói lắm bác ạ. Nó còn phụ thuộc vào tâm lý và trạng thái sức khoẻ của bác nữa.
Hôm nào mà bác hưng phấn, dùng các tư thế mà khít khít tí là nhanh ra lắm.
Kinh nghiệm của e là: (đối với ng k yếu sinh lý nhá)
1. Nếu bao quy đầu dài thì nên cắt. Vì bao quy đầu làm cho đầu dương vật nhạy cảm do bao bọc quá lâu, k có độ trai sạm.
2. Nên kéo dài dạo đầu, khi quan hệ tránh hưng phấn quá, lúc quan hệ chịu khó nói chuyện, tạo không khí vui vẻ, tránh tập chung quá mức vào việc.
3. Kết hợp quay tay cũng là biện pháp ổn để tăng thời gian quan hệ (nên quay tay hợp lý, tránh lạm dụng quá, gây ảnh hưởng sk).
4. Dùng các biện pháp như: dùng bao cao su, thuốc kéo dài....
Chúc bác sớm đạt đc điều mình muôn.

MLND

Thành viên
Khi vào trận bác phải có chiêu dương đông kích tây, đừng có mà băm băm phầm phập. Đc nửa đường thì đổi tư thế, tránh các tư thế dễ chết. Nhanh hay dai ko quan trong bằng bác có làm cho e nó lên đỉnh dc ko, bác dai mà e nó ko sướng cũng ko ăn thua.

Bulong

Thành viên mới
Đến đoạn gần cao trào thì nghĩ đến con cọp cái ở nhà đang gầm gừ cầm chổi đứng ở cổng, tôi đố ông nào nhanh dc đấy kaka

Nhạc Mất Quần

Thành viên
Đến đoạn gần cao trào thì nghĩ đến con cọp cái ở nhà đang gầm gừ cầm chổi đứng ở cổng, tôi đố ông nào nhanh dc đấy kaka
Cha nội này chỉ chiêu độc dữ. Lúc đó mà nghĩ tới con ghệ thì tui xỉu luôn chớ làm ăn gì dc nữa cha

ongdiasg

Thành viên sôi nổi
muốn lâu ra thì thứ 1 bác phải làm đều đặn, ví 1 tuần làm 3-4 ngày đều nhau thì khi đó bác sẽ không bị cái kiểu dồn nén quá dễ ra sớm, làm càng đều thì kiểu mình thấy cũng sướng từ từ nên sẽ lâu phọt à :)

Nhạc Mất Quần

Thành viên
muốn lâu ra thì thứ 1 bác phải làm đều đặn, ví 1 tuần làm 3-4 ngày đều nhau thì khi đó bác sẽ không bị cái kiểu dồn nén quá dễ ra sớm, làm càng đều thì kiểu mình thấy cũng sướng từ từ nên sẽ lâu phọt à :)
Tui thấy cái khúc đầu đừng có sướng quá, sướng rồi nhấn dzô là dễ ói liền lắm lun