Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Chút review cho 2 bé 15 và 69 chuẩn gu mình ở Blc

Tus99

Thành viên mới
Bé 69: mặt xinh lắm ý, nhìn nghiêng nhìn thẳng đều xinh, có nét hao hao giống bích phương. Lại còn hay cười duyên nữa yêu lắm. Vòng 1 đủ dùng không to cũng không nhỏ, trắng, đầu ti nhỏ nhìn thích lắm, mông khá cong. Được mệnh danh là chiến thần của những nụ hôn nên vào với bé các bác sẽ được nút lưỡi từ đầu đến cuối. Về tính cách thì ngoan ngoãn, nhí nhảnh, biết cách tung hứng nói chuyện là những từ có thể diễn tả về em. Hay có điệu giơ mông cho mình vỗ và giơ má cho mình thơm cưng lắm ý. Mình hay gọi là xinh ngoan yêu của anh.

Bé 15: 69 mặt đã xinh rồi nhưng 15 mình thấy còn xinh hơn 1 tẹo. Mặt khá giống Thiên An (Jack 5 củ) nhưng cảm giác còn xinh hơn cả thiên an. Tuy không chiến thần nụ hôn như 69 nhưng hôn 15 có 1 cảm giác phê hơn 1 chút, môi rất mềm lại nhỏ nhắn. Kĩ năng bj của 15 cũng hơn 69 1 chút, bj rất phê dễ trớ lắm. Về body thì v1 cũng ngang ngang 69, vừa tay ko quá to, đầu ti thụt nhìn cũng rất thích. Mông tạm đủ dùng, về tổng thể ngoại hình thì mình đánh giá 69 body đẹp hơn 1 chút. Về tính cách cũng ngoan ngoan dễ thương, biết nói chuyện, chủ động tấn công chứ không phải style ngoan ngoãn nghe lời như 69. Cảm giác chưa yêu được như 69