Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Chúng ta...chơi xong rồi

Cherry Nguyễn

Girl Xinh
Chúng ta đã từng cùng khóc cùng cười, cùng đi dưới mưa cùng đón nắng lên, chắc cũng đã từng yêu thương nhau. Ko biết nữa...

Nếu tình yêu với a giống như 1 trò chơi thì chúng ta chơi xong rồi. Ai thắng ai thua đâu còn nghĩa lý. Ừ, a thắng đi vậy.

Sau đêm nay, chúng ta là người xa lạ. Có gặp lại e gục chết bên đường thì cũng đừng dừng lại, cứ bước qua nhau. A dừng lại, e ko hạnh phúc hơn được đâu.

Yêu thương ko đủ thì đừng rủ nhau lên giường. Nhớ nhé... ?

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Ngày tháng nào..đã ra đi khi ta còn ngồi lại

...

Cuộc tình nào..đã ra khơi ta còn mãi nơi đây...!!

...

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Từng người tình..bỏ ta đi như những dòng sông nhỏ

...

Ôi,những dòng sông nhỏ..lời hẹn thề là những cơn mưa..!!

..

Lối nhỏ vào đời

Thành viên nổi tiếng
Sáng nay dậy sớm..mưa còn hơn cả nước mắt đứa bạn thân lúc thất tình..

Nhìn giàn hoa giấy nhà đầu ngõ,rụng những cánh hoa,đỏ như xác pháo ngày người yêu cũ đi lấy chồng..

Lòng mình chợt bâng khuâng "hôm nay đi check hay là mát xa.."

...

Cherry Nguyễn

Girl Xinh

Nhìn giàn hoa giấy nhà đầu ngõ,rụng những cánh hoa,đỏ như xác pháo ngày người yêu cũ đi lấy chồng..

...
Đi cả 2. Khỏi phải bâng khuâng rồi ná?

Kid_1412

Thành viên

...
Hnay có rửa VIP ko bác ?

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Chúng ta đã từng cùng khóc cùng cười, cùng đi dưới mưa cùng đón nắng lên, chắc cũng đã từng yêu thương nhau. Ko biết nữa...

Nếu tình yêu với a giống như 1 trò chơi thì chúng ta chơi xong rồi. Ai thắng ai thua đâu còn nghĩa lý. Ừ, a thắng đi vậy.

Sau đêm nay, chúng ta là người xa lạ. Có gặp lại e gục chết bên đường thì cũng đừng dừng lại, cứ bước qua nhau. A dừng lại, e ko hạnh phúc hơn được đâu.

Quan điểm khác của a là tuổi trẻ phải tranh thủ chứ. Cứ đợi đủ yêu thương thì già rồi e à? Vài năm sau em quay lại làm sao được hiện tại? Nên yêu thì cứ yêu làm gì thì làm quan trọng phải an toàn và kín đáo nhé :laluot-29::laluot-31:

Cherry Nguyễn

Girl Xinh
Quan điểm khác của a là tuổi trẻ phải tranh thủ chứ. Cứ đợi đủ yêu thương thì già rồi e à? Vài năm sau em quay lại làm sao được hiện tại? Nên yêu thì cứ yêu làm gì thì làm quan trọng phải an toàn và kín đáo nhé :laluot-29::laluot-31:
Nếu quay lại quá khứ được thì đây nhất định cạch luôn yêu đương ra nhé. Độc thân sướng gần chớt à. ?

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Nếu quay lại quá khứ được thì đây nhất định cạch luôn yêu đương ra nhé. Độc thân sướng gần chớt à. ?
Thế chắc lần đầu của bên ấy đau lắm rồi mới thế :( Bên này không thế nhưng vẫn độc thân đi rình mò các e sướng hơn =))))

Thích gái đẹp

Thành viên mới

Thế rủ nhau lên sàn đc ko girl xinh? Ava là e thật á,xinh thật:love: