Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Chữa bệnh tương tư một người

Dương nè

Thành viên mới
Tôi bị tương tư nặng cô gái ấy rồi ae ạ. Thửa ban đầu chỉ bởi bức ảnh với đôi mắt buồn trong veo đó. T hỏi thăm khắp nơi, tìm e khắp chốn. Và rồi ngày t gặp cô gái đó, nụ cười và đôi mắt đó như cướp lấy trái tim tôi. Để t bao nhớ thương, tôi chỉ luôn muốn gặp e. Tôi đã từng nghĩ cách quên e đi, gặp người khác, trở thành ng ko còn giống như khi gặp e thửa ban đầu nữa. Nhưng khi gặp e nơi chốn cũ, t vẫn ko kìm được tình cảm dành cho e. Các ae có cao kiến gì giúp t được ko

Hạnh hỷ

Quản lý Cơ sở
cao kiến là chỉ có thay não thì mới hết tương tư thôi a ạ

Chiến

Thành viên mới
Yêu tương tư một người giống như khi mùa đông mình đái vào chân mình vậy , người ngoài thấy điên , còn mình thì thấy ấm , nhưng trên hết là khi cái ấm ấm đó qua đi thì chỉ còn lại mùi khai thôi . Chúc ông sớm tìm đc ng yêu mình , chứ yêu tương tư là dở rồi :))

Duy hoài

Thành viên
Yêu tương tư một người giống như khi mùa đông mình đái vào chân mình vậy , người ngoài thấy điên , còn mình thì thấy ấm , nhưng trên hết là khi cái ấm ấm đó qua đi thì chỉ còn lại mùi khai thôi . Chúc ông sớm tìm đc ng yêu mình , chứ yêu tương tư là dở rồi :))
Vãi, ví von thật vãi lều

7749nhay

Thành viên mới
Tôi bị tương tư nặng cô gái ấy rồi ae ạ. Thửa ban đầu chỉ bởi bức ảnh với đôi mắt buồn trong veo đó. T hỏi thăm khắp nơi, tìm e khắp chốn. Và rồi ngày t gặp cô gái đó, nụ cười và đôi mắt đó như cướp lấy trái tim tôi. Để t bao nhớ thương, tôi chỉ luôn muốn gặp e. Tôi đã từng nghĩ cách quên e đi, gặp người khác, trở thành ng ko còn giống như khi gặp e thửa ban đầu nữa. Nhưng khi gặp e nơi chốn cũ, t vẫn ko kìm được tình cảm dành cho e. Các ae có cao kiến gì giúp t được ko
dễ thôi, tạm thời đừng tạo mqh với bất kỳ cô gái nào, lo tập trung sự nghiệp là ko có thời gian nhớ nhung linh tinh. Đợi tâm lý cân bằng lúc đó sẵn sàng để yêu người mới thì đâu lại vào đấy thôi.

Meo-chan

Thành viên nổi tiếng
Thế lí do vì sao bác không bày tỏ với người ấy nhỉ? Nếu người ấy đã có nơi chốn thì không muốn cũng phải dừng lại thôi, đừng làm khổ cả mình lẫn người ta. Nếu người ấy chưa thuộc về ai thì cứ xông vào, được thì được, không được thì thôi. Đàn ông phải mạnh mẽ lên!