Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Chủ nhật ngon chim với gái ngoan 08

phongthenguoc

Thành viên mới
Chủ nhật tranh thủ được nghỉ nên có chầu bia với anh em. Lâu lắm rồi sau nghị định cấm rươu bia, nên tụ tập các anh em khó vãi. Các cửa hàng bia cũng dần đóng cửa, nhường lại mặt bằng cho chủ. Chiều về thì qua thăm thằng cu Đức quản lý. Vừa dựng xe thì đã có ngươi ra đón, do toàn anh em quen nên vứa xe ở đấy để em nó dắt xe. Uống nước xem ảnh được luc thì 1 top máy ông xuống, anh em toàn tranh thủ lúc vợ con ngủ đi massa hay sao ý. Thôi kệ, nghiên cứu tiếp, do đã gặp nhiều nên hôm nay quyết định chọn em khá non. Thế là ngồi lúc thì lên phòng.
Lúc đầu lễ tân dẫn mình vào giường tròn nhưng do không thích nên sang phòng giường chữ nhật cho thoải mái.
Lúc sau thfi em 08 cũng vào. Em chào hỏi nhẹ nhàng, cười khá duyên. Ngồi chơi games, còn em đi trải giường, mở nước
Xong xuôi, lên giường ôm mình, nhìn ngoan thật đấy.
Lúc sau thì em chủ động cởi quần áo cho mình, Đúng là em hiền lành thật, cởi nhẹ nhàng, chậm rãi.
Mình cũng cởi giúp em bộ đồ nữ sinh. Công nhận là em mặc khá đẹp
Ngực em vừa đủ dùng, nhưng khá đẹp, mềm mại
Eo ót chuẩn dáng vì dáng em thuộc người dây
Mông hợp dáng, đủ dùng
Em làm việc quá tình cảm, hôn hít nhẹ nhàng, tình cảm. Nhiều lúc cảm nhận như 2 đứa yêu nhau. Hôm nay bỏ qua hết các tiết mục như đấm bóp trườn dầu chỉ có việc hôn hít, ôm áp và để em hj mà thôi. Thực sự em đem lại cho mình cảm giác như với người yêu. Cả 2 đôi lúc nằm im lặng, nhìn nhau, em chủ động lấy tay mình để gối, quá thú vị. Xong xuôi cùng mình đi tắm,. Lâu lắm rồi mình mới có cảm giác thế này. Quá ưng về hẹn và sẽ gặp lại em.

Massage Naru Hào Nam

Chủ Cơ Sở
dạ cửa hàng xin c.ơn a về những đóng góp của a về bé aj rất mong đc a ủng hộ cửa hàng thường xuyên ạ