Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Chiều hôm qua cùng cậu em đến NDL

Brian Ho

Thành viên mới
Chiều hôm qua được ngày xong việc sớm cậu em lái xe kêu mỏi rủ đi tẩm quất ở NDL mới khai trương. Mình thì cũng nghe ngóng được ít thông tin oki triển luôn.

Gọi điện trước đặt số 22 và 26 rồi lên phòng luôn.
1. Thái độ từ quản lý, nhân viên hướng dẫn bảo vệ rất nhiệt tình, cởi mở và chu đáo.
2. Cơ sở vật chất mới nên rất hiện đại, có nhiều thiết bị chưa thấy ở các cơ sở khác.
3. KTV
- Em 22 của mình mặt ưa nhìn, người nhỏ nhắn, nói chuyện nhí nhảnh. Ms tốt lực tay khá em này giẫm lưng rất kĩ mình rất khoái. Đến thư giãn Hj Bj đầy đủ, v1 thì to và đầu ti thì bé tí bóp mút rất sướng, v3 tròn tròn vỗ đen đét, v4 nước nôi tràn trề.
- Của cậu em cũng được đánh giá là tốt nhiệt tình ngoại hình khá đầm thấy bảo 26 có màn kẹp xúc xích làm cậu em rất ấn tượng.

Túm cái váy lại: Với phong cách phục vụ lịch sự nhiệt tình thì thật sự rất thích hợp để thư giãn đặc biệt sau các bữa nhậu. Các bác nên đến để trải nghiệm cho biết để sau này còn dắt anh em đi khi có dịp, nở mày nở mặt lắm đó. Em văn thơ lủng củng chỉ viết những cái chính vì sợ các bác biết hết rồi sẽ không còn vui vẻ nữa. Xin cám ơn!

Đính kèm