Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Chiến thần 55 BLC quá xuất sắc

Ngọc Phương

Thành viên mới
55 các sếp đã thử chưa ? BLC đúng mỗi e 1 vẻ 1 sự độc đáo riêng. Hqua đã bó cẩn nhắn tin đặt lịch 535 trc khi qua mà tới nơi thì ae lại báo sự cố e chưa có mặt. Lòng buồn thiu. Thôi thì lại phải trải nghiệm số khác. Câu hỏi quen thuộc: gu anh như nào để e tư vấn. Mình cũng chẳng thể diễn tả gu mình thế nào :)) vì thấy hợp gu ko biết bn e ở đây rồi. Nhắm mắt đưa chân số chập 55. Đến khi ra khỏi phòng vẫn chưa hết bàng hoàng dường như mình vừa gặp yêu quái. Vì dâm và đẹp mà lại chiều mình như thế chắc chỉ có yêu quái thôi. E tự nhận là hồ ly.
Với e Kiều tới từ vùng đất tây nguyên nắng gió thì tình dục như bản năng và em nâng nó lên tầm nghệ thuật. Màn tắm bồn và cách e đưa mình vào cuộc chơi hấp dẫn hơn tất cả các bộ phim xxx đã từng xem. E đưa mình ra ghế trc khi lôi nhau lên giường. Tinh tế từng chi tiết nhỏ, chọn nhạc sexual, setup đèn để nâng cao cảm xúc. Dirty talk nhưng lại bằng giọng nói cực lạ và dễ chịu. Ko gây cảm giác công nghiệp và dung tục quá. Ân cần trong từng cử chỉ chăm sóc. Hết mình khi cả 2 cuốn vào nhau. Kỹ năng trườn đỉnh cao và cũng tại đây lần đầu e bị doggy… các bác ko đọc nhầm đâu. E ý doggy mình. Mình giật mình khi ko thấy e trong danh sách số hot. Kể cũng lạ, mà như thế mới hay. Còn nhiều thứ mà e dặn mình đừng kể, lúc đấy e cảm xúc quá chứ ko phải ai cũng vậy nên đành giữ lại câu chuyện cho riêng mình. Giờ đây càng ngày càng thấy phức tạp khi ko biết gu mình là thế nào :(
Cảm ơn a e BLC, kiếm đâu ra mấy quả này để ae đc có những trải nghiệm đầy cảm xúc thế này !
Xuống quầy ông em báo: của a 2tr5 nhưng chợt nhận ra ngay mới 2 ngày trc vì phải lòng e 535 mình đã mua combo. Tươi cười: ơ à a 1tr6 ạ. Mình nửa vui nửa buồn. Buồn vì nhìn thấy tương lai muốn cai massage nó tăm tối và mù mịt quá.