Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

chân ải chân ai, chân ẻm chân em 003

haithanh

Thành viên mới
Chào AE

Hôm vưa rồi được cty đối tác mời qua BLC chơi, TA book em 003.
Đúng giờ 8 AE qua BLC Trung Sơn ngồi đợi, Vào phòng chờ, ui choa cơ sở hoàng tráng nha. Ấn tượng nhất là cách tiếp khách của các bạn áo đen phục vụ, tui cứ tưởng vào nhầm KS 5sao ý, tiếp khách quá là chu đáo luôn, làm tui cũng giật mình bất ngờ.
Lên phòng Tui xông hơi ngồi loay hoay chờ ẻm. 20p sau Em vào phòg tươi cười tiếp chuyện rất nhiệt tình, trắng nõn nà, da thịt thơm mát mịn màng (ẻm cao trên 1m7).
Cả 2 ngồi tâm sự, sau đó Calvin được pé đưa vào tắm tẩy trần, sau khi sạch xà phòng chốc chốc bé chuyển sang bú tai, và liếm ngực, làm tryum dựng đứng, Sau đó bé liếm xuống dần, hiểu ý Tui chống tay nhổm lên, cho bé bj, bé đi lưỡi nhẹ nhàng... sau đó là pha Bj lúc cán luôn nha, ui choa nó phê, nhìn em Bj một cách thèm thuồng mà nhìn phê lắm luôn, cảm nhận tờ - rym ..deep throat ...sâu trong cổ họng bé nó ấm ấm quá là phê, được lúc Tui vs bé làm pha cháo lưỡi... cả 2 dùng tay sơ múi nhau, ôm em chặc trong bồn 1 lúc tui kêu thui tắm lại ra ghế sofa, thế là bé thi chuyển tuyệt định
phần massge khoẻ bé tự khên là minh làm tốt bé có bằng cấp kkk, tui nói bé thử mới bít.
Lên giường được em lau khô sạch sẽ và cả cơ thể sưởi ấm lúc, khi bớt lạnh bé bắt đầu đấm bóp massage, bé đấm bóp massage khỏe là ổn nha
Massage mệt
Đây cũng là màn mong chờ nhất, ẻm thoa gel khắp người, sau đó bé dùng ngực chà chà bàn chán và đi lưỡi từ chân lên, làm chân này rùi đến chân kia, phê lắm luôn. Sau đó bé làm wc, Tui nói để anh ngồi dậy, bé nhảy luông xuống giường thế là bé quỳ xuông bj tiếp kakaka .

Tui nói ngưng bj, Tui muốn nhổm dậy chổng mông theo tư thế Dogy cho ẻm de wc. bé thấy thế bắt đầu đi lưỡi xung quanh sau đó làm wc, bé đá lưỡi rất điệu nghệ luôn nha, thỉnh thoảng bé dùng lưỡi ngoáy sâu vào, tay bé thì hj nhẹ. Ui choa nó phê dữ lắm luôn ak, chốc chốc .. bé lại đổi kiểu kêo tờ-rym ra sau bj ngược , tay kích thích nhẹ wc quá đã luôn, Thích nhất là khi wc bé chẳng những dùng lưỡi mà đưa cả miệng hôn mút chùn chụt như JAV luôn , Thánh thần ơi phê như con tê tê

Đổi thế tui nằm ngửa bé cũng rưới grl khắp người, tưởng không phê ai ngờ phê không tưởng, bé bắt dầu mút từng ngón chân, sau đó đó là bàn chân, bé đi lưỡi lên dần .... sau đó bé bj. Tui giơ 2 chân lên, bé hiểu ý khun xuống wc và mút ... ui choa nó phê gì đâu luôn à, không khác gì JAV, sau đó khá mỏi chân rồi, tui mới nằm bt cho bé bj.

bé Bj rất là điêu luyện, nhanh...chậm... xoắn...tui ra hiệu cho pé đổi qua 69 ( nãy pé tắt hơi nhiều đèn nhìn o rõ lắm nha ). tui bắt đầu thi triển tuyệt học "nhất dương chỉ, nhị dương chỉ..." tay kia thì kích thích "hạt đậu" của pé làm bé phê oằn người kkk, chốc chốc tui đổi sang kích thích nhẹ wc, Ui Choa bé ngoáy mình vì sưỡng, tay kia tui phải ôm eo bé ghìm xuống luôn. Nước bé ra ào ạt. Sau đó cuối cùng tui cũng được pha CIA trong sung sướng (bé hay bị nhọt khi nghịch hạt đậu vs đâu ti hồng).

Cả 2 nằm ôm nhau thở hổn hển.
Sau đó bé tắm lại cho tui và ra về trong sung sướng
KTV 003
face 9 đ
V1 7.5đ ( hàng real hệ cam chanh)
V2 10đ
V3 9đ vô đen đét
V4 9đ
Service 10 đ

Đính kèm

Sửa lần cuối: