Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Cảm ơn Chương trình Free Vé Gặp Mỹ Nhân Ngư Kỳ Anh. Cảm ơn bé 01. iu em

Đức Tuân

Thành viên mới
Free Vé Gặp Mỹ Nhân Ngư Kỳ Anh - Khuyến mãi Đồng Hành Hậu Covid Từ 29/9

Xin chào Anh em Cộng Đồng X

Đã lâu không có dịp quay lại với Kỳ Anh (khoảng 2 tháng), gặp thời buổi Covid làm ăn khó khăn cộng với sợ dịch bệnh nên em chưa có dịp quay lại, mặc dù rất kết Kỳ Anh. Đúng dịp Kỳ Anh có chương trình Free Vé Gặp Mỹ Nhân Ngư Kỳ Anh - Khuyến mãi Đồng Hành Hậu Covid. Hii mừng quá, em liên book 1 em (được nhận xét là rất nóng trên Cộng Đồng X), bé 01.

Giữa trưa nắng, em như có động lực phi ngay đến Kim Anh, sau khi gặp Lễ Tân, em được bốc lên tầng 8 massage chân trong lúc đợi seup phòng.

Sau khi xong, em xuống t4 trong lòng phấn khởi chờ đợi. Sau khi đợi 5p em 01 bước vào
(nói thật em cũng rất xinh nhưng so với Ảnh thì ko được bằng). Vào đến trong phòng mình đã cảm giác e rất gần gũi, sau chào hỏi, ôm ấp hôn hít chút thì vào tắm, em ấy cũng cùng vào tắm luôn. Hai anh em ôm nhau trong bồn chật hẹo ấy mà sung sướng, em rất nhiều nước và quan trọng thái độ rất hợp tác. Mình chưa gặp e nào ở Kỳ Anh mà thái độ tốt như em 01. Về việc này đánh giá 10 điểm. hiii.

Đến phần massage khỏe thì cùng như các bé khác ở Kỳ Anh, không đặc sắc. Phần nuru thì trên cả tuyệt với (cảm giác như lên mây). Mình xíu ra lúc em nuru (cảm giác quằn quại). Nhất định lần sau gạp lại em iu.
Quên mất em không kịp chụp ảnh

Cảm ơn Kỳ Anh đã có chương trình hay để anh em được thường xuyên ghé. Chúc Kỳ Anh làm ăn tấn tới, ngày đông khách.

Trẻ trâu

Thành viên mới
Ông đi vé hạng nào vậy, sv em 01 tnao có hôn môi xoắn lưỡi cia wc ko. Rv tôi nghe với đang muốn gặp 01. Xin cảm ơn!

Đức Tuân

Thành viên mới
Super vip bác nhé. E rất nhiệt. CIA thì chưa thử.hiii. Nói chung e rất ngoan và hợp tác

Trẻ trâu

Thành viên mới
Trả lời thế thì hoà vốn, ai đi 01 rồi cho t biết mấy thứ t muốn hỏi với

Donut89

Thành viên
tôi đi 01 rồi . thái độ hơi chán lên mất hết cảm xúc
Tôi cũng đi em Mai Ngơ 01 rồi, nhưng thấy khác với bác. Ngoại hình ko phải gu nên ko đi nữa thôi. Khoản thái độ và service cứ gọi là Best KA luôn.

Chimdangto

Thành viên sôi nổi
Tôi cũng đi em Mai Ngơ 01 rồi, nhưng thấy khác với bác. Ngoại hình ko phải gu nên ko đi nữa thôi. Khoản thái độ và service cứ gọi là Best KA luôn.
Best mà vẫn bị chê hả bác