Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Cảm nhận lần đầu tiên sướng quá ae

HoangLaoTa

Thành viên mới
Chào anh em, số là mấy nay bí quá đang muốn đi xã strees bèn lên diễn đàn xem qua các cơ sở. Vô tình thấy bài post của Nhạc Dương Lầu nhìn mê quá nên nhấc điện thoại gọi book vé . Sau hồi tư vấn mình chọn vé 1tr200 được giảm đồng giá 900k . Mình vác con xe chạy tới liền vì gần nhà. Do mình đặt trước nên được chuẩn bị phòng sẵn nên lên lầu xông hơi luôn, phòng ốc rộng rãi bồn tắm siêu bự.

Mình vào cởi đồ ra vào xông được 10p. Thì bé bước lên mình lấy tay quẹt cửa kính để xem thì thứ đập vào mắt đâu tiên là một bé nhỏ nhắn . Mình đẩy cửa ra thì những nỗi bùn đã tan biến khi thấy em, bé cực xinh dễ thương. Bé lấy khăn lau người cho mình rồi ngồi lấy bưởi cho mình ăn tay kia cứ sờ sờ thằng em mình, nói chuyện được một lúc thì bé dắt mình vào bồn tắm. Bé liếm khắp người mình rồi trườn ngực, tay bé cứ quấn lấy thằng em mình, mình liền cho tay vào hang động ẩm ướt mềm mại của bé tiếng rên không chê vào đâu được, bé bắt đầu bj cho mình kỹ thuật cực điêu luyện. Hai đứa quần nhau trong bồn được lúc thì mình ra vào miệng bé trong sung sướng.

Massage khỏe bé làm cực bài bản, bé đấm có lực. Tới phần nuru bé trườn khắp người mình hai quả bưởi cứ trượt lên trượt xuống làm thằng em mình muốn chiến đấu lại, bé đi đường lưỡi cực tê từ chân tới cổ phê hết cả người, mình chịu hết nổi đành lật người lại kéo bé xuống hun mấy phát, bé liền chụp lấy thằng em mình vuốt lên vuốt xuống, mình nhấc cặp mông bé lên để kiểm tra hang động thì lúc này nước nôi đã lênh láng mình liền đưa miệng vào húp tiếng rên ư ư vang khắp phòng bé ngặm của mình cứ thế mà thể hiện kĩ năng, được một lúc thì bé lên tới đỉnh bé giật nảy người mình cũng chịu hết nổi đành out trong miệng bé lần hai. Hai đứa nằm nghỉ chút thì bé tắm lại cho mình. Ngồi lại nói chuyện với bé chút rồi hôn một cái trước khi ra về.

KTV 30

V1 : To hệ cam mỹ

V2 : eo không thon lắm

V3 : săn chắt, mịn

V4 : nước nôi lênh láng, sạch sẽ thơm tho

CSVC: đẹp đẽ rộng rãi

Thiệt hại: Tic= 1tr2 giảm còn 900k

Tip= 1200k

Mình về mà cứ mãi nghỉ về 2 lần out trong miệng bé 😏😏😏. Lần sau có dịp sẽ quay lại ủng hộ bé nữa nhé