Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Cảm giác mới với bé 63

Spectre666

Thành viên
Hi ae,chủ nhật vừa rồi mình có đi HL team 5 19h nay rảnh rỗi ngồi viết vài dòng. Mình có book ql 2 bé 08 và 42 nhưng 2 bé đều off nên quyết định đi thử bé 63 mới xem sao.
Khoảng 19h, 5ae có mặt đầy đủ ngồi nói chuyện 1 tý thì ql dẫn lên phòng. Mình thì đc dẫn lên tầng 7, lần đầu lên đây mọi lần toàn đến tầng 6 thôi. Vô xông khoảng 10p thì bé 63 vào, bé mặt rất xinh, mình dây cây cảnh đúng gu mình thích.
Mới vào chưa kịp hỏi thăm gì bé đã lột hết đồ rồi ngồi ôm.mình. vừa trò chuyện bé vừa dùng tay khiêu khích thằng nhỏ làm trym cò dựng hết cả lên. Ngồi tý mà rạo rực hết cả người, mình đè bé ra trên ghế bú bình và húp sò, v1 real săn chắc bóp rẩt đã còn nước nôi thì lênh láng.
Sau khi khởi động trên ghế làm nóng người xg hai đứa dắt nhau ra bồn tắm. Bé tắm cho mình rất kỹ vừa tắm bé vừa bj và dùng v4 cạ trym rất kích thích.
Tắm xg bé dắt mình ra phao tiếp tục chiến đấu. Bé đổ tinh dầu lên người và dùng ngực ms, lưỡi thì liếm lám toàn thân thổi lỗ tay, dọn wc rất kỹ sướng vl các bác ạ. Mình nằm ngửa lại thì bé úp nguyên vòng 4 vào mặt mình chỉ việc húp thôi. Quần nhau một hồi mình cũng CIA trg thế 69 sung sướng, bé ngậm hết tinh vào mồm không chừa giọt nào.
Đến phần ms khỏe thì bé làm tốt vừa đủ bài, hỏi ra mới biết bé mới từ Minh Tâm qua làm khoảng 1 tháng. Ms khỏe xg bé tiếp tục làm shot 2 cho mình. Mặc dù, lố giờ nhưng bé vẫn bj nhiệt tình làm cho mình ra mới thôi.
Hết giờ, bé hôn mình và hẹn gặp lại. Hy vọng có code để sớm gặp lại bé.
Viết bài xong người lại rạo rực chịu ko nổi, chắc cuối tuần này lại đi tiếp?

Đính kèm