Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Calvin tái ngộ em model 90

Calvin

Thành viên sôi nổi
Chào anh em diễn đàn

Hoim nay Calvin tâm trạng, chạy qua Minh Tâm 3.2 không tìm được số ưng ý nên qua Hoàng Long chơi hì hì ^^
Vào đến nơi gặp TrungQL cà bạn lễ tân nhiệt tình quá xá, hỏi Calvin uống gì ăn gì suốt trong khi Calvin đang uống "bò cụng" rồi hì hì ^^
Sau khi chọn em 90 thì Calvin được dẫn lên phòng ngay. Lên phòng ngồi hút điếu thuốc xíu em 90 bước vào, em cao 1m74 như Model luôn hì hì ^^
Mặc dù gặp lần 2 rồi nhưng em còn ngại ngại hay sao ak, em nói chuyện với Calvin nhiều lúc "cà lăm" luôn nhìn dễ thương cực lun ^^.

Sau đó Calvin thay đồ vào xông hơi xíu. Sau đó ra ghế salon ngồi, em rất tinh ý, em chủ động tắt máy lạnh và lau khô người cho Calvin . Ngồi nghỉ xíu em vào tắm táp cho Calvin .

........

Đang report thèm thuốc ( hết thuốc rồi) nên kêu lễ tân lấy cho gói thuốc . Calvin hỏi là nhiêu, ai dè free luôn nha anh em ( 555 Việt) . Đúng là ... ngon vãi anh em ạ hì hì ^^.

........
Tắm tiên

Em 90 bắt đầu thoát y và tắm cho Calvin, chua choa cái V1 của em ấy hồng hào mà núp thụt nhìn phê vãi anh em ạ. Em ấy bắt đầu tắm táp kỹ lưỡng cho Calvin sau đó em bắt đầu hôn khắp người Calvin ui choa phê vãi luôn. Cảm nhận từng lưỡi của em, Calvin cuzng bắt đầu khám phá, V1 đàn hồi phê lắm nha anh hihi ^^, sau đó khám phá V4 của em chua choa ... nó phê vãi anh em ạ. Sau đó là V3 của em ( nghĩ trong đầu em ấy mà doggy thì phê phải biết hihi ^^). Sau khi quờn nhu lúc em bắt đầu bj cho Calvin em làm từng cái chậm dần rùi nhanh dần, em bắt đầu bj lúc cán luôn nha anh em, ui phê vãi, cứ như em hotgirl model nào đó đang bj cho Calvin cảm giâc phê không tưởng hì hì ^^. Được lúc sau đó Calvin bảo em ngưng , tắm sơ xíu rùi qua giường nằm ( bồn tắm khuya sợ cảm anh em ạ hì hì ^^)

Calvin sợ cảm nên bỏ qua phần làm phao nha hì hì ^^

Massage khoẻ

Em đấm bóp đủ lực và rất oki nha anh em em, bẻ người các kiểu nữa hì hì ^^. Đang mệt khoẻ hẳn ra, em làm đá nóng khá là phê luôn .
Massage mệt

Em bắt đầu chà ngực , sau đó là cả body hihi ^^, em thoa tinh dầu và trườn V4 khắm người anh em ạ, phê nhất là mà tờ-rym cạ cạ... hihi ^^. Nhìn mép V4 của em cạ lên cạ xuống mà tờ-rym Calvin giật giật mém ra , hên là kềm lại được, Calvin kêu em quay lại kiểu 69. Chua choa thânh thần thiên địa ơi V4 em hiện ra ngay trước mắt nó đẹp mê ly anh em ạ, tinh dầu và nước nhờn của em hoà vào nhau nhóp nhép, Calvin bắt đầu thi triển ruyệt học "nhất dương chỉ" âm thanh phát ra nhóp nhép kèm theo tiếng rên khe kẽ của em làm cho không khí trở nên ... hihi ^^. V4 em như có phép thôi miên Calvin phải kềm chế lắm o là "lếu lều" luôn rùi hì hì ^^. Tay Calvin xoa hạt đậu của em người em giật giật phê lắm luôn anh em ạ hihi ^^. Em thid bj lúc cán luôn nha, cảm nhận đầu tờ-rym nó ấm ấm trong cổ em nó phê vãi anh em ạ, Calvin o kềm chế được bắt đầu ưỡn người nhấp nhẹ, ui choa phê vãi, có lúc hơi sâu em rút ra ..."Ợ"... ui choa phê như JAV anh em ạ hihi ^^. Cuối cùng Calvin o kềm nổi đành out trong thế CIA , em mút đến từng giọt cuối cùng, sau đó em quay lại nhè nhè ra và dùng các ngón tay xoa xoa miệng như phim JAV đúng phê luôn anh em ạ hì hì ^^.
đánh giá KTV 90
face 8đ

V1 :9,5đ ( real nha)

v2 : 7,5

V3 : 9đ

V4 : 9,5 đ
service tình cảm, dâm ngầm

thiệt hại:

tic : 1400k ( đi theo event sẽ rẻ hơn)

tip : 1500k
Sau đso xuống vô tình gặp bạn "Âu Dương Phang ( Xamvn) ". Anh em ngồi chém gió, uống nước

Thanks anh em đã đọc , nếu được cho Calvin xin 1 like nha hì hì ^^. thanks anh em

Chiuchoi

Thành viên mới
Chúc mừng a cavin luôn, mà cho hỏi tý, ca sáng 9- 11 h, số mấy ngon a trai

Calvin

Thành viên sôi nổi
Chúc mừng a cavin luôn, mà cho hỏi tý, ca sáng 9- 11 h, số mấy ngon a trai
thanks bạn đã tin tưởng Calvin nha hì hì ^^. Calvin cuzng o nắm hết ca mấy em, Calvin xin liệt kê mọit số số KTV bạn xem đi yêu cầu thử nha : 8,9,10,11,30,42,60,68,69,86,90,96,97,98....

chúc bạn vui vẻ