Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Calvin gặp gô cô pé loli cute 86

Calvin

Thành viên sôi nổi
Chào anh em diễn đàn

Đầu tiên xin cám ơn bạn @HưngHC đã nhiệt tình chủ động ra sớm để Cslvin gặp pé hì hì ^^
Hôm nay Calvin rủ mấy anh em đi massage hì hì ^^. Book pé 86 do nghe nói pé làm tốt lắm ^^
Vào đến nơi quản lý nhiệt tình , anh em cũng vui vẻ. Sau đó anh em lần lượt lên phòng, và cuối cùng đến Calvin hì hì ^^

Gặp pé, ấn tượng là dáng loli nha, pé xà vào lòng người Calvin ngay, cả 2 cùng chém gió lúc lâu, pé đút cho Calvin ăn từng trái nho lột vỏ, thích thật chứ.
Sau đó pé mời Calvin vào phòng tắm, phòng tắm nước sục các kiểu, đefn khá đẹp luôn nha. pé bắt đầu Nude và ngồi lên người Calvin, pé dùng sữa rửa mặt để rửa mặt và massage mặt cho Calvin khá là đã luôn nha hì hì ^^

Sau đó pé tắm lại cho Calvin rất kỹ và bắt đầu xả bớt nước, pé bắt đầu click ti, hôn khắp người , khá là phê luôn, pé chồm lên đi lưỡi lỗ tai nhột nhột kết hợp áp MUvào người Calvin nhấp nhấp khá phê luôn nha hì hì ^^ , tờ-rym Calvin bắt đầu chào pé hihi ^^. Sau đó pé cuối xuống bj Calvin một cách ngon lành ^^, sau đó pé quay người lại bắt đầu lấy mông và V4 chà tờ-rym đang cương cứng của Calvin ui phê vãi anh em ạ hihi ^^. Được lúc pé lau người cho Calvin , vừa lau vừa hôn Calvin từ phía sau là tờ-rym dựng đứng hihi ^^.
Calvin bỏ qua màn phao

Lên giường nằm sắp, pé bắt đầu rưới tinh dầu khắp người và bắt đầu dùng ngực chà khắp người cho Calvin, sau đó pé nằm cả ngưởi lên chà luôn phê vãi anh em ạ hihi ^^, vừa chà pé vừa hôm , liếm khặm người Cslvin luôn đã lắm luôn ak
Sau đó pé rưới nhiều tinh dầu vào phần mông Cavlin, bắt bắt đầu đi lưỡi mông và wc kuoon nha, thỉnh thoảng pé kéo tờ-rym ra bj hihi ^^. Biết ý Calvin chổng mông lên theo tư thế luyện "cáp mô công" kakaka^^. Ui choa pé bắt đầu đi lưỡi sâu và kỹ wc kèm theo vuốt ve tờ-rym phê vãi anh em ạ hì hì ^^. Calvin cuối đầu nhìn qua "háng" thấy pé đang phía sau đang cậm cụi Wc tờ rym mém bắn vì ưuas phê hên là kềm lại được ak hì hì ^^.

Sau đó pé kêu nằm ngửa pé rưới tinh dầu khắp người và ngậm 1 ngụm sau đó pé xuống giường mút từng cái ngon chân phê vãi anh em ạ hihi ^^. Cuối cùng pé bắt đầu tư thế 69 Cslcin cũng tranh thủ khám phá V4 của pé bằng 1 ngosn tay, sau đó là 2 ngón tay hihi ^^, pé kêu "ôi sướng quá anh ơi" , ngón tay Cvin chạm vào cổ tử cung của pé là pé rên ...ứ ...ừ... phê vãi anh em ạ hihi^^. sau đó Calvin bắt đầu khám phá V5 của em khởi đầu là khích thích wc của pé vòng ngoài sau đó và luồn ngón tay vào trong . Ui choa nước pé bắt đẩu ra nhiều hơn do đang 69 nên nhìn rõ cả từng dòng nước đang chảy ra phê vãi anh em ạ. Pé rên và bảo "nữa đi anh..." Calvin bik ý và hoạt động ngón tay nhiều hơn. Cảm giác 3 ngón tay ( 2 ngón trong V4, và 1 ngón V5 chạm nhau trong cơ thể pé thiệt là phê anh em ạ hihi ^^. Nước pé ra nhiều pé kêu "em sắp ra rùi anh ( Calvin phát hoảng, không khéo bắn vào mặt Cslvin mất kakaka ^^) Cũng may là có ít kinh nghiệm , Cavlin đút ngón tay V4 sâu vào và dùng cả bàn tay bụm chặt V4 của pé, pé rùng mình, nước ra quá trời luôn hihi ( cứ như dùng tay bịt vòi nước đang chảy vậy). Mông pé không tự chủ mà nhấp liên hồi . Sau đó Calvin cũng sắp ra, pé bảo "bắn vào miệng em đi anh..." ui phê vãi anh em ạ, Calvin được pha CIA trọn vẹn trong miệng của pé hì hì ^^. Sau đó pé đi vệ sinh lại và quay lại bảo Calvin "sao của anh ngọt quá" kakaka. "Anh ra nhiều quá, em mém sặc luôn, đầy hết cả miệng em " hihi ^^.

Massage khoẻ

Sau đoó pé tắm lại cho Cavlin và massage khoẻ, massage khoẻ chuẩn bài luôn nha anh em, phê vãi luôn
Cuối cùng Calvin bị pé làm thêm 1 shot nữa và ra về trong sung sướng lâng lâng hì hì ^^

Đánh giá KTV 86

face 8đ

V1 : 8đ

V2: 7,5đ

V3: 8đ

V4 :8 đ

V5: 9đ

Tic 1400k ( đi theo event khuyến mãi sẽ rẻ hơn)

Tip 1500k

Thanks anh em đã đọc nha hì hì ^^

Đính kèm

Sửa lần cuối:

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Calvin đăng ký event này là hợp lý nè ?

Calvin

Thành viên sôi nổi
Calvin đăng ký event này là hợp lý nè ?
cám ơn bạn đã ủng hộ Calvin nha. Do là giải thưởng mang tính cá nhân ( anh em này được, thì anh em khác không), và thêm yếu tố là member vote cho nữa. Do là Calvin lỡ quen hik nhiều anh em, và cầm "key vàng" groub Test ... nữa, nên là nếu chơi thì thiết nghĩ sẽ o công bằng cho câc thí sinh khác. Để event khác khi nào phù hợp hơn Calvin tham gia sau bạn nhé hì hì ^^. Thanks bạn rất nhiều nha hì hì ^^