Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Calvin gặp gỡ cô pé hot face 50

Calvin

Thành viên sôi nổi
Chào anh em diễn đàn

Nay Calvin cafe với mấy anh em, định không đi, nhưng nghe nói pé 50 hot face , nên lủi đi luôn hì hì ^^.

Đến nơi quản lý nhiệt tình, bạn mình đi trước pé 50 , Calvin cũng chần chừ, mà thấy mưa lớn quá nên đi luôn hì hì ^^

Vào phòng ngồi chơi xíu, pé vào, ấn tượng là khuôn mặt khá là đẹp luôn nha. Nói chuyện một hồi thì ra bồn tắm.

Pé tắm rất kỹ luôn nha, sau đó pé trường người đến hôn hít các kiểu đồ, đặc biệt pé hôn lỗ tai rất phê luôn, đi lưỡi sâu vào tai, kèn theo rên khe khẽ " ứ...ừ..." Tờ-rym Calvin bắt đầu rục rịch , sau đó pé bú ti Calvin phê vãi anh em a. Pé bắt đầu nâng mông Calvin lên ngồi lên người pé, thế là tờ-rym Calvin nhô ra khỏi mặt nước, pé bj ngon lành, ui choa, nhìn cô pé hot face bj phê quá luôn .

Sau đó pé rủ Calvin ra phao, Calvin kêu bỏ qua màn phao, pé tắm alji Calvin cái rùi lên giường

Lau khô sạch sẽ , lên giường nằm sấp, pé bắt đầu rưới từng đong tinh dầu khắp người, pé bắt đầu trườn người, và kết hợp bú tai Calvin, tắm xong hơi lạnh mà cảm giác nóng ấm từ cơ thể pé, và chiếc lưỡi của pew truyền qua phê vãi luôn anh em ạ hì hì ^^

Pé đi lưỡi xuống dần... cuối cùng là màn wc , ui cảm nhận chiếc lưỡi pé quét qua quét lại nó phê lắm luôn (do pé rưới tinh dầu ít nên cảm nhận chiếc lưỡi trần đang wc luôn nha, chứ o ohei kiểu cách qua lớp tinh dầu nha). Sau khi quét wc qua lại pé bắt đầu đi lưỡi sâu, ui Thánh Thần thiên địa ơi cảm nhận chiếc lưỡi của pé ngoáy xâu vào wc nó nóng ấm và phê vãi luôn anh em ạ, cứ như pé muốn đút chiếc lưỡi nóng ấm của pé vào luôn sao ý , quá đã luôn... ui tiếc là màn wc diễn ra tầm 5 phút, nếu được 10-15 phút thì quá ngon hihi ^^.

Pé kêu nằm ngử, pé rưới tinh dầu và bắt đầu chà ngực, sau đó là trườn người, Tay Calvin phải cầm lại tờ-rym ( sợ lọt vãi anh em ạ hì hì ^^), pé chà người và bú ti Calvin khá lâu cảm giác đê mê lắm luôn ak hì hì ^^. Sau đó pé định "cạ trym" Calvin cản lại kêu skip qua pha này ( sợ lọt anh em ạ hì hì ^^)

Sau đó pé quay sang bắt đầu hôn hít xung quanh đùi , đi lưỡi từ từ... lên dần...lên dần... cuối cùng là pha Bj , ui choa , cái này o phải lf bj nữa phải gọi là "deep throat" , pé ngoạn một phát tờ rym lúc cán ui choa, phê cãi luôn , cảm nhận đầu tờ-rym ấm ấm xuống tới cổ pé luôn , ui thánh thần thiên địa ui quá phê luôn. pé "deep-throat" khá kỹ và lâu nha, sau đó lf màn bj kết hợp tay hj nhẹ.

Tay Calvin cũng không để không mà bắt đầu khám phá cơ thể pé hì hì ^^, sau đó là V4 hì hì^^, Calvin xoa hạt đậu một lúc sau đó thi triển 1 ngón tay, rùi lại 2 ngón tay hì hì ^^. đút vào cái pé rên to luôn "ứ...ớ..." phê cãi anh em ạ hì hì ^^. Được lúc Calvin đành out trong sung sướng bằng pha CIA, pé ngậm và mút sạch không rơi vãi tý nào luôn nha hì hì ^^. Quá phê luôn

Massage khoẻ

Nằm nghỉ xíu tắm lại, sau đó pé massage khoẻ cho, đánh giá tay nghê massage khoẻ pé khs tốt nha làm cho Calvin khoẻ cả người.

Do đi khuya quá, nhà hối về, đành dừng lại không làm shot 2 và nói chuyện xíu và chia tay pé trong lưu luyến hì hì ^^

Đánh giá KTV 50

face 10đ

V1 7,5đ

V2 6đ

V3 7đ

V4 8đ

Tic 1400k ( đi theo event sẽ giá ưu đãi hơn)

Tip 1500k

Thanks anh em đã đọc nha hì hì ^^

fatboy

Thành viên
coi xong bài viết của anh Calvin,chịu không nổi kakaka

ongdiasg

Thành viên sôi nổi
Hot face nghĩa là mặt xinh hả chủ thớt? E thích gu mặt xinh lắm. Phải thử thôi :)