Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

buổi trưa đê mê xao xuyến cùng cô bé thân quen 18

Lilonel

Thành viên mới
Hello ae đồng dâm,chuyện là trưa nay vừa lai rai tiếp khách xong ở gần Trung Sơn sẵn tiện quay lại nơi sung sướng chốn xưa để thăm người làm xao xuyến tui thuở nào và thăm th cu em qli mới chuyển về Nhạc Dương Lầu.
Ấn tượng đầu tiên khi bước vào là sự hài lòng tuyệt đối từ đội ngũ nhân viên ở đây. Trò chuyện 1 tí với cu em qli thì mình chọn phòng 2 tiếng tại cơ sở là 1tr5 nay đc dịp khuyến mãi đồng giá vé còn 900k quá hời kkk.
Xong thì theo thủ tục đc cu locker niềm nở dẫn dắt lên phòng,xông hơi 1 tí thì nghe tiếng rõ cửa và vẫn là bóng dáng nhỏ nhắn xinh xắn thuở nào bước vào phòng nhẹ nhàng bước đến phòng xông mở cửa rồi nhí nhảnh hù cái mới chịu. Ko kìm đc cảm xúc liền ra khỏi phòng xông chưa gì em nó đó ôm chặt lấy mình với giọng điệu nũng nịu cưng hết sức. Ngồi trò chuyện 1 tí xong thì 2 đứa vào bồn tắm cho nhau,em kì cọ tắm cho mình kỹ càng thật sự,xong liếm r trườn từ dưới lên trên làm tui rạo rực hết sức nên đành phối hợp cho em sướng cùng,thân hình nhỏ nhắn xinh xắn cực kỳ dẻo dai và giọng rên ư ử quá kích thích làm tui đành phọt ra ào ạt vào miệng em trong tư thế 69
Kết thúc lần 1 thì lên giường cho em massage khoẻ 1 tí hồi sức tiếp tục chiến kkk,massage khoẻ có bài bản nha ae. Rồi chuyện gì đến cũng đến,chưa kịp cbi em nó đã mò mẫn kích thích tui với giọng nói nhí nhảnh " thêm cái nữa nha cục cưng ". Lần này kết thúc trong cảm giác cực kỳ sung sướng của cả 2,nước nôi e ra ướt hết cả mặt tui ae ạ. Ăn thêm chén súp bò trứng để hồi sức trò chuyện tí cùng em rồi hứa hẹn vài ngày nữa lại gặp em.
Tổng quan về cô bé 18 thì ắt hẳn ae đồng dâm đã biết quá rõ r nhợ,vì cảm xúc quá nên lên đây chia sẽ cùng ae kkk
Chúc các bác ngon chym tại Nhạc Dương Lầu nhé !

Jacky Le

Thành viên mới
Ngon trym v bác,t cũng mới vừa ngon trym cùng em 08 danh bất hư truyền