Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

buổi tối muộn phê pha cùng pé 96

Calvin

Thành viên sôi nổi
chào quý anh em diễn đàn

Hôm nay Calvin vui quá xá tình cờ được ké Team bạn Long hihi ^^. Không cần phải rủ anh em, o cần lead team. Đến giờ thong thả đo chơi thui hì hì ^^. Nay đang cafe anh em lại rủ qua, thui thì chịu khó đến sớm cafe với anh em. Lúc đầu book 40 sau đó suy nghĩ đổi qua 96. Thanks bạn quản lý hỗ trợ nhiệt tình cho Calvin đổi số nha hì hì ^^

Đến giờ lên phòng, ấn tượng em bước vào là hơi minhon, cao chắc 1m50 hì hì ^^. Sau khi Calvin nói chuyện xíu, pé nhiệt tình hướng dẫn Calvin vào bồn tắm.

Phê pha bắt đầu từ đây hì hì ^^

Pé hướng dẫn Calvin nằm thoải mái và tẩy trần sạch sẽ cho Calvin trong bồn, Sau đó pé ngồi khoanh chân, hướng dẫn Calvin nằm kê mông lên, pé bắt đầu đi lưỡi ...click ti.... bú tai, hôn cổ... làm Calvin khá là tê tái.... Sau đó pé hôm tờ rym ui choa, nhìn pé vừa hôn vừa rên sexy vãi anh em ạ, Tờ - rym cũng thức dậy và "hello pé", sau đó pé BJ miệt mài, chốc chốc pé lại hôn đùi, và đi lưỡi ở đùi rùi lại Bj. Calvin lúc này chỉ có thể nằm relax phê pha thui hì hì ^^

Kế đến pé kêu Calvin đưa chân lên bồn, pé nhổm dậy thực hiện pha "mút chân gấu" ui choa từng ngón chân được pé đi lưỡi và mút , cảm giá vừa nhột , vừa phê đã thiệt luôn ak. Sau đó pé bắt đầu khum xuống thực hiện pha "mút trứng" Cslvin hiểu ý bèn giơ cmn 2 chân lên trời phối hợp ^^. Pé mút xuống dần, pé tính làm pha wc nhưng do bồn chật, và có nước nên pé khum xuống o tới. Calcin chủ độmg kêu pé qua giường hihi ^^

Calvin đứng dậy kèm theo tờ-rym cứng ngắc bước đi qua giường, pé kêu Calvin nằm sắp, pé bắt đầu rưới tinh dầu và chà ngực massage lưng Calvin , pé làm rất kỹ luôn nha , khá là phê....

Nhưng mà mong đợi nhất là pé bắt đầu đi lưỡi, từ cổ...lưng... mông. Hiễu ý, Calvin sau vài giây chần chờ thì nhổm dậy, chổng mông thế "dogy style" để pé làm. Chua choa pé làm wc rất kỹ luôn nha. từng đường lưỡi pé lướt qua lại, sau đó là ngoáy xâu , ui thánh thần thiên địa ui phê vãi luôn, trong phi tay pé thid vuối ve tờ-rym Calvin, sau đó pé lại đổi khung xuống kéo tờ-rym ra sau bj, và ngón tay pé vuốt ve wc. Pé phối hợp khá nhuần nhuyễn và làm rất phê luoin nha (nghĩ lại còn thấy phê ^^), pé bj cho tờ-rym cứng ngắt muốn nổ tung, pé lại quay lên wc , tay thì vuốt ve... Lần này pé làm wc ngoáy sau mà mút nghe chùn chụt luôn, Ui phê quá xá anh em ạ ^^.

Dau đó pé hướng dẫn Calvin nằm ngửa, pé bj đieu luyện thỉnh thoảng làm vài pha bj lúc cán phê và đã lắm luôn, Calvin kéo pé qua tư thế 69 khám phá 1 lúc do pé hơi lùm nên o hợp thê, thê là kêu pé nằm nghiêng vừa bj cho Calvin , Calvin 1 tay đỡ chân pé dơ lên , tay còn lại khám phá V4 ^^, xoa khi massage cho "hạt đậu" pé nở khá to, Calvin kêu pé quỳ lên bj theo thề truyền thống, để tiện luồng tay khám phá V4 nha ^^. Pé phối hợp rất ngoan, Calvin thi triền 1 ngón, rùi 2 ngón, pé phê quá hay sao mà cứ kéo tay Calvin ấn sâu vào o luôn à ^^. Nước pé ra ướt nhẹp luôn. Nhìn pé phê Calvin cũng phê theo, cuối cùng cũng out trong tư thế CIA, pé vẫn tiếp tục bj và mút đến giọt cuối cùng luôn quá phê. Sau khi out xong, Calvin để ý pé hình như cmn "ực" luôn hay sao ak, lúc hỏi thì pé bảo homg có, bik thế nãy kéo lại "cháo lưỡi" xem còn có gì trong miệng không cho khỏi cãi kakaka ^^.

Massage khoẻ

Pé đấm bóp rất ok, rất khoẻ, shot 2 Calvin o làm, dành thời gian ngồi chém gió, do shot một quá phê rồi hì hì ^^

đánh giá KTV 96

face 8đ

V1 fake ( mình o bik đánh điểm sao luôn) nhìn đẹp nhưng hơi cứng

V2 nhìn ok hợp dáng pé

V3 nhìn dễ thương

V4 cắt tỉa gọn gàng

service : full service quá ngon ^^

Thanks anh em đã đọc nha hì hì ^^

Đính kèm

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Mừng bác ngon hàng nhé. Nhiều khi e thấy 1 shot mà chất lượng là quá ổn, shot 2 dễ mệt lắm

ongdiasg

Thành viên sôi nổi
96 có họ hàng gì với 90 không bác chủ thớt ơi :D