Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Buổi tối mát mẻ với bé 52 so cute

Khue_Khia

Thành viên mới
Tới NDL vào một buổi tối mát mẻ cảm giác rất thích thú và hào hứng và nhờ a KTV tư vấn, cuối cùng chốt đơn là em số 52

Vào xông hơi được vài phút, e bước vào, nhìn vào tấm gương bỗng chốc thấy hứng hứng thật sự. Kế tiếp là mình xông khô, ở ngoài e đã chuẩn bị hết mọi thứ từ A đến Á r hihi.
Sau đó mình bước ra choàng khăn và ngồi ghế salon thư giãn, quay qua đã thấy e thoát y, e liền ngồi lên đùi mình và hun hít các kiểu các kẻ, mình đáp trả bằng cách mò mẫm từ trên xuống dưới, từ trong ra ngoài cảm giác rất phê pha khó tả.

Sau đó em và tôi cùng vào bồn tắm và xử lý các tư thế trong ấy sau 1 hồi cũng hơi lâu lâu mình cũng đã bắn tung toé...Em và tôi tắm rửa sạch sẽ và lên giường cho các kiểu massage quen thuộc, từ cổ truyền cho đến Thái: bẻ cẳng, bẻ tay, bẻ đầu :))))... , không có bẻ tờ-rym đâu nhé! Từ màn Thái úp rồi Thái ngửa, t lại tiếp tục mò mẫm các kiểu, e cũng cũng dùng hết skills của mình để t ra lần 2, cảm giác sung sướng lại quay về như lần đầu.

Kết thúc tắm rõ xong xuôi rồi ra về và hẹn gặp lại e

Đính kèm

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Bữa nay 52 lên sóng liên tục luôn nhỉ, mà bữa sau bác ghé nhớ bảo Ql có nick trên này để giảm 20% tic

Sửa lần cuối:

Calvin

Thành viên sôi nổi
Mấy a cho e hỏi chuong trình săn thiên thần mình đi như nào ak
đến cơ sở sẽ thấy số thiên thần hôm đó trên bảng ở sảnh bạn nhé, rùi mình chọn 1 trong 2 số đó đi sẽ được free vé ( lưu ý: tải app congdongx để cài vào dt nhé)

Thầy Tụng

Thành viên mới
đến cơ sở sẽ thấy số thiên thần hôm đó trên bảng ở sảnh bạn nhé, rùi mình chọn 1 trong 2 số đó đi sẽ được free vé ( lưu ý: tải app congdongx để cài vào dt nhé)
Nếu đến nơi mà 2 bạn ktv kẹt khách thì phải đợi hả a
Rồi nếu cũng có khách đợi nữa thì sao? Có cách nào mà ko phải đợi ko

Calvin

Thành viên sôi nổi
Nếu đến nơi mà 2 bạn ktv kẹt khách thì phải đợi hả a
Rồi nếu cũng có khách đợi nữa thì sao? Có cách nào mà ko phải đợi ko
đến nơi mà kẹt khách thì mình đợi chút, em nó làm xong khách trước thì mình lên phòng thui nè.
Nếu đến mà khách trước chờ thì mình có thể đi số thiên thần khác ( 1 cơ sở có 2 số thiên thần ) mà hì hì ^^. Hiện tại Cơ Sở NDL và Hoàng Long đều có số thiên thần, nên tổng số thiên thần là 4 bạn nhé.

Nếu bạn không muốn chờ, hoặc mới chơi có nhiều băn khoăn thì bạn có thể vào groub đi team 5 với anh em cũng ưu đãi free 4 vé ak, mà mình được chọn số tự do nè

Thầy Tụng

Thành viên mới
đến nơi mà kẹt khách thì mình đợi chút, em nó làm xong khách trước thì mình lên phòng thui nè.
Nếu đến mà khách trước chờ thì mình có thể đi số thiên thần khác ( 1 cơ sở có 2 số thiên thần ) mà hì hì ^^. Hiện tại Cơ Sở NDL và Hoàng Long đều có số thiên thần, nên tổng số thiên thần là 4 bạn nhé.

Nếu bạn không muốn chờ, hoặc mới chơi có nhiều băn khoăn thì bạn có thể vào groub đi team 5 với anh em cũng ưu đãi free 4 vé ak, mà mình được chọn số tự do nè
Thế cho e vào với a trai. Ahihi