Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Buổi sáng nhẹ nhàng cùng bé 33

Thành VIP

Thành viên mới
Chào toàn thể mọi người, lần đầu đăng bài, văn vẻ còn lủng củng, có gì không hay mong mọi người thông cảm.

Chả là buổi tối mất ngủ nên sáng dậy sớm. Cà phê cà pháo xong, cảm thấy người mệt mỏi nên phải đi massage cho lại sức. Mới có lương nên mình quyết định qua Kỳ Anh bên Xã Đàn để xả hơi luôn.

Bước vào gặp mấy em lễ tân, giới thiệu cho mình các gói các thứ, mình thì chỉ quan trọng các bé thôi, chọn đại gói supervip và thấy bé 33 trông xinh nên chọn luôn và ngay.

Vào phòng thì cảm giác ấm cúng, phòng ốc được thiết kế mộc mạc kiểu Nhật Bản với phong cách Jav nổi tiếng. Khăn, nệm sạch sẽ tinh tươm.

Ngồi được khoảng 10 phút thấy bé gõ cửa chào, mình bảo bé chờ mình chút xíu. Bước ra khỏi phòng xông, người ướt đầm đìa, bé liền lấy cái khăn lau khô cho mình, trong lúc đó mình cũng tranh thủ liếc qua cặp vếu trắng trắng, xinh xinh lấp ló sau chiếc áo mỏng, làm mình thấy kích thích dã man.

Bé nhìn mình bằng đôi mắt long lanh “em lau người cho anh nhé rồi hai anh em mình cùng đi tắm”. Đúng là được lời như cởi tấm lòng.

Rồi bé cởi đồ, lộ quả ngực mà mình chờ đợi nãy giờ làm tim mình đập thình thịch.

Bé nhẹ nhàng tắm táp cho mình cẩn thận, xong còn thể hiện kĩ năng ngay trong bồn tắm. Sau khi mình cảm thấy thoả mãn thì bé lau khô cho mình rồi lên giường massage.

Bé 33 này mình cho điểm 9/10 thôi vì thật ra nhu cầu của mình đâu phải là tẩm quất mà là cái đoạn nuru kích thích kia kìa.

Mình lật người lên, thế là bé lấy lọ tinh dầu xoa đều lên người mình. Da bé này mịn căng cộng với cặp ngực phập phồng làm mình nổi hết cả da gà. Bé hôn người rồi trườn lên cổ, thở nhẹ vào tai mình làm mình dựng cả tóc gáy, kích thích dã man. Mình cứ nằm im hưởng thụ cho bé thoải mái thích làm gì thì làm cho đến khi mình không chịu nổi nữa.

Service đầy đủ không thiếu khoản nào. 69, BJ đủ cả như người tình lâu ngày không gặp, quấn nhau không rời.

Vì đi buổi sáng, lại vào giờ vàng nên được giảm 50% vé. Thôi rv đến đây thôi, lần sau đi sẽ có rv cho anh em tiếp.

Đính kèm

Massage Kỳ Anh

Chủ Cơ Sở
Bài viết chưa đủ điều kiện tặng vé mời vì ảnh check in tồn tại trước khi ra chương trình review