Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Buổi Off phê xóc óc ko thể quên - Review buổi Off giao lưu với ae Cộng Đồng X

ReviewkoPR

Thanh tra CDX
Thành viên BQT
Lời đầu tiên là chúc anh em cộng đồng ngày càng lớn mạnh.
Tiếp đến là xin cảm ơn bác Điệp Viên đã tài trợ cho ae buổi off này, 1 buổi off giao lưu lịch sự, văn minh và vui vẻ đúng nghĩa.
Cảm ơn bác quản lý cơ sở Kỳ Anh ở Xã Đàn đã tài trợ free vé full mọi hạng phòng cho ae ( quá là hào phóng luôn ).

Như đã thông báo ở bài trước, ae điểm danh cũng khá đông nhưng không đến cũng nhiều, cuối cùng chỉ còn hơn chục người là đi được nhưng không sao, con số như thế là quá đẹp rồi. Ae hẹn nhau ở 1 quán lẩu gần ngã tư sở ngay trung tâm nên đến nơi cũng khá đúng giờ.
Buổi off diễn ra với chục member có cả nam và nữ, anh em có massage Nuru thì các chị em gái cũng thích Yoni.
Đến nơi mọi người chào hỏi rồi giới thiệu, điều mình ngạc nhiên ở đây là ai cũng rất thân thiết, đon đả cứ như quen nhau từ lâu vậy, rồi cũng tâm sự với nhau những câu chuyện đời thường mà cũng rất cuốn :D :D
Dường như có tiếng nói chung và chung 1 đam mê nên mọi người làm thân với nhau rất nhanh, mỗi người 1 tuổi khác nhau 1 ngành nghề khác nhau nhưng sở thích là giống nhau, có vẻ đây là cái duyên rồi chứ ko phải tình cờ, có những người còn kết nối làm ăn hợp tác với nhau ngay trong buổi off này.
Thực sự ae buôn chuyện rất xôm và rất lâu, đến nỗi quán còn phải nhắc khéo là đến giờ đóng bếp rồi ko gọi thêm dc món, ae cũng hiểu ý rồi di chuyển đến cuộc chơi thứ 2 - không nơi nào khác ngoài Kỳ Anh :D :D
Thực sự bên Kỳ Anh này rất nhiệt tình, nhân viên đon đả từ hôm nọ do có thông báo trước rồi, thường xuyên nhắn tin hỏi han quan tâm, đến nơi thì nhân viên đón sẵn rồi, vì được bác quản lý tài trợ vé nên ae cứ quất hẳn vé hịn luôn - Pool party cho nó máu
Dưới đây là 1 số hình ảnh ae hôm đi off, có 1 số ae đã có vợ rồi nên xin phép ko chụp ảnh nên chỉ chụp dc ít ae thôi, các bác thông cảm :D :D

Ảnh này có mấy bác có vợ nên ko dám chụp :D :D khổ thân thế cơ

Tăng 2 tại Kỳ Anh

CSVC ở đây thì chắc ai cũng biết rồi nên tôi sẽ ko đăng nhiều

Xin phép mãi mới dc e ấy đồng ý cho chụp lưng

Bài viết đến đây là hết, lời cuối cùng muốn nhắn nhủ tới anh em là mọi người báo danh xong thì nên đi luôn để tránh tình trạng ae đợi chờ mòn mỏi xong sủi kèo, để tránh tình trạng nhớ mong như này nên bên hội ae quyết định 2 tháng ae sẽ off 1 lần và thêm ae muốn đi nhưng chưa có cơ hội, admin sẽ đứng ra tổ chức thêm 1 lần nữa vào thứ 7 ngày 17/6 này. Để tránh trường hợp anh em đki không đi thì vui lòng đki mỗi bác sẽ đóng trước từ 1-200k.
Chào thân ái và chúc ae vui vẻ !!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

ReviewkoPR

Thanh tra CDX
Thành viên BQT
bác nào đi off tiếp inb luôn tôi nhé

oneher0

Thành viên mới
Buổi off tuyệt vời nhé các bác , bên kỳ anh rất nhiệt tình , ktv đẹp , skill đỉnh , chiều khách nữa chứ , bác nào lượt trước chưa đi được đừng bỏ lỡ nữa nhé , kỉ niệm thêm các ảnh em 00 tôi chọn hôm đấy !!

Đính kèm

ReviewkoPR

Thanh tra CDX
Thành viên BQT
Buổi off tuyệt vời nhé các bác , bên kỳ anh rất nhiệt tình , ktv đẹp , skill đỉnh , chiều khách nữa chứ , bác nào lượt trước chưa đi được đừng bỏ lỡ nữa nhé , kỉ niệm thêm các ảnh em 00 tôi chọn hôm đấy !!
chàng trai lần đầu đi trải nghiệm ở Kỳ Anh nhưng mòn đít ở các cơ sở khác à :D

Dolce Matter

Thành viên mới
K.a quá tuyệt vời 1 buổi trải nghiệm lần đầu khó quên,ktv ngon chất lượng khỏi chê,dịch vụ quá đẳng cấp (y)

ReviewkoPR

Thanh tra CDX
Thành viên BQT
K.a quá tuyệt vời 1 buổi trải nghiệm lần đầu khó quên,ktv ngon chất lượng khỏi chê,dịch vụ quá đẳng cấp (y)
bố ông, nhận xét buổi off ko nhận xét lại đi khen KA thế này người ta lại tưởng đang PR cho họ giờ

Dolce Matter

Thành viên mới
:ROFLMAO::ROFLMAO:,Buổi off quá hay và vui vẻ hehe,được cái ae có nhiều điểm chung với nhau và có nhiều dự định để làm ăn sau này

Điệp Viên XXX

Administrator
Thành viên BQT
Chúc các ae đã có 1 sân chơi kết nối vui vẻ, buổi off sau diễn đàn tài trợ 3 tr cho anh em họp mặt. 45 ngày ae họp mặt 1 lần có thông báo trên diễn đàn là diễn đàn tài trợ mặc định 5000k/ buổi off của anh em nhé, người dẫn dắt buổi off sẽ là những ae trong đội thanh tra diễn đàn.

ReviewkoPR

Thanh tra CDX
Thành viên BQT
Chúc các ae đã có 1 sân chơi kết nối vui vẻ, buổi off sau diễn đàn tài trợ 3 tr cho anh em họp mặt. 45 ngày ae họp mặt 1 lần có thông báo trên diễn đàn là diễn đàn tài trợ mặc định 5000k/ buổi off của anh em nhé, người dẫn dắt buổi off sẽ là những ae trong đội thanh tra diễn đàn.
bác điệp viên lần sau nhất định phải đi đấy, ae mà ko gặp bác là ko về đâu

evilzknight

Thanh tra CDX
Thành viên BQT
Mấy ông bùng kèo tốt nhất đừng nên chơi nwuax. chơi bời mất chất