Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

buổi chiều thoải mái với e 56

manh_nguyen

Thành viên mới
Mình đi matxa cũng nhiều nơi nhưng đây là lần đầu đến windy Duy Tân , add zalo Nam Vũ xin album ảnh để chọn trước thì thấy e 56 hợp gu , kiểu xinh non giống mấy e sinh viên , thế là vác con ngựa chiến đến luôn.
Đánh giá
Lễ tân với nv phòng ok
Lúc ngồi chờ 56 đến thì nhìn qua mấy e trắng trẻo mặc váy ngắn cũn xuống trả khách ko lẽ gọi luôn nhưng trót book 56 rồi nên lý trí đành kìm lòng
Đánh giá e 56:
Face : ngoài ko xinh bằng ảnh nhưng vẫn nét và hợp gu
Cao khoảng 1m63 mình dây cây cảnh
V1 : hệ cam nhỏ , ông nào tay to là bé , tay bé là vừa ?
V2 : 7đ
V3 : 8đ ổn áp
V4: đẹp vl , nhiều nước do mình đi ca đầu
Nói chuyện vui vẻ , các công đoạn làm cẩn thận chiều khách. Trước khi BJ , cả 2 đều nude ôm ấp chán chê
Phòng phải nói là khá đẹp , giường to tha hồ lăn rồi ấp nhau. Phòng tắt điện hơi tối, mà sao có tận 2 cái giường???phòng tầng 5 nhé

Kết thúc buổi chiều ngon chim ,lần sau sẽ thử e 62 lúc mình thấy khá xinh.
ấn tượng mấy cậu trông xe lúc về trời mưa còn lau yên xe cho mình, thanks

Nam Vũ WinDy

Quản lý Cơ sở
Mình đi matxa cũng nhiều nơi nhưng đây là lần đầu đến windy Duy Tân , add zalo Nam Vũ xin album ảnh để chọn trước thì thấy e 56 hợp gu , kiểu xinh non giống mấy e sinh viên , thế là vác con ngựa chiến đến luôn.
Đánh giá
Lễ tân với nv phòng ok
Lúc ngồi chờ 56 đến thì nhìn qua mấy e trắng trẻo mặc váy ngắn cũn xuống trả khách ko lẽ gọi luôn nhưng trót book 56 rồi nên lý trí đành kìm lòng
Đánh giá e 56:
Face : ngoài ko xinh bằng ảnh nhưng vẫn nét và hợp gu
Cao khoảng 1m63 mình dây cây cảnh
V1 : hệ cam nhỏ , ông nào tay to là bé , tay bé là vừa ?
V2 : 7đ
V3 : 8đ ổn áp
V4: đẹp vl , nhiều nước do mình đi ca đầu
Nói chuyện vui vẻ , các công đoạn làm cẩn thận chiều khách. Trước khi BJ , cả 2 đều nude ôm ấp chán chê
Phòng phải nói là khá đẹp , giường to tha hồ lăn rồi ấp nhau. Phòng tắt điện hơi tối, mà sao có tận 2 cái giường???phòng tầng 5 nhé

Kết thúc buổi chiều ngon chim ,lần sau sẽ thử e 62 lúc mình thấy khá xinh.
ấn tượng mấy cậu trông xe lúc về trời mưa còn lau yên xe cho mình, thanks
sau qua chơi cứ alo e