Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Bước đến kì anh lúc trưa tà số 15 hot pick

Anhdatinh8x

Thành viên mới
Bước đến kì anh bóng xế chiều
3 anh em không biết làm gì đành vô lễ tân trong kì anh ngồi xin uống cốc trà đá . Loanh quanh tâm hự cùng thằng em bảo em đi công tác xa 2 tuần lên phải bảo cu em lên phòng lux để tận hưởng ???không anh em.ta xa nhau quên nhau thì chết??vào được giới thiệu em số 100 giờ em nghỉ rồi thằng em đi về giờ nó tiếc nuối mãi em 100. Kệ em thôi em set ngay được em 15 nhỏ nhắn xinh xắn ?đúng gu yêu cầu ❤ 1 em nữa là 20 cũng nổi tiếng có nhiều bài . em ko quan tâm lắm vô phòng vồ vập luôn em 15 trong bể lux??tay em sờ chim mình còn bảo anh để chim ở nhà à ???quay sang xờ chim thằng em em cũng bảo vậy??à hóa ra cũng thần dâm rồi mới quen mà đã thế thích đó nha??công đoạn bơi ? trong bồn ko có gì hấp dẫn được chuyển xuống nhanh xuống phòng??
Vào phòng em tắm lại cho mình như người yêu đáng yêu quá ?đang tắm tráng em bắt đứng dậy 1 bài bj trong bể ?nhưng em bảo anh để chim ở nhà à thì sao mà ra được ?tầm 10 phút ko thấy gì em buông tha con chim ?. Ra giường tưởng được thổi tiếp vì đang hứng oh ko . 1 bài massa khỏe cũng được đỡ phải ra sớm ?xong massa khỏe em bảo e. Trườn cho anh nha ok em trườn luôn ? lại nằm vểnh ?lên xem em trườn trườn cũng được đó nha lúc mặc áo yếm tưởng ngực nhỏ ai dè trong phòng cởi ra cũng to phết
Về phần servit đánh giá 9 điểm
Có đầy đủ bj hj wc cum in alo
Với gương mặt thánh thiện hiền lành này .
Về mặt đánh giá 7.8 điểm vì em có gương mặt hiền lành đáng yêu
Ngực cũng vừa tay đầu ti nhỏ đẹp thụt vào trong
Vòng eo vừa miếng với bác nào thích nhỏ nhắn xinh xắn
Vòng 3 cũng to đủ dùng
Vòng 4 nhẵn nhụi hàng hịn đẹp
Servit kể trên
Thái độ nhân viên nhẹ nhàng tình cảm đáng yêu ??
Cơ sở vật chất được đánh giá top đầu về massa thì ko còn gì để nói
Em đi yêu cầu cơ sở vật chất sạch đẹp
Thái độ nhân viên ok ?
Servit của nhân viên tiêu chí đó nói chung em ưng em số 15 này rồi ?bit em giờ đang là số hot của kì anh nhưng được em chiều là ok rùi