Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Bước chân vào chốn thiên thai• No.18

Trungleok

Thành viên mới
Vừa bước chân ra từ Hào Nam.
Chả là dạo này em chả có gì ngoài thời gian. Hôm kia vừa đỗ KA, hôm nay đổi gió tấp vào lề HN.
Chưa kinh nghiệm nhưng lại muốn pro, thấy trong bài đăng kiểm số thì lại sợ chống chỉ định với mấy "người yếu". Tuy cũng tự nhận mình là " cường giả trong giang hồ" nhưng vẫn chưa chọn các siêu phẩm kia. Em vẫn trung thành với lựa chọn ẩn "random".
Vào phòng, nằm giường, bất chợt một em gái dễ thương đi lạc vào. Em gái ngây thơ như trang giấy trắng (e âyd biểu thế). Đáng nói là ngực tròn, đầu ti hồng, dễ thương. Giọng nói ngọt ngào tình cảm hơn vợ e ở nhà. Kỹ thuật khỏi chê. Ngực tròn trườn như medusa, eo ót gọn gàng. Lông được tỉa tót đẹp mắt. Các vụ job thì thôi rồi lượm ơi, ngực tấn công, mông phòng thủ, dáng người xinh xắn. Thêm với tuyệt kỹ lưỡi mà thuật và rên thần thánh. Làm mình tý trớ. Điểm cộng là thảo dược giúp cánh đồng dâm trụ vững, nhưng với e cũng là điểm trừ, vì e giữ hơi bị lâu. Ha ha.
Ý e là đánh gia chung No.18 là 9đ tổng.
Sẽ còn quay lại vui chơi.

Ps: anh xin lỗi em nhé No.18. Cứ nghĩ sợ e lạnh kêu tắt đh. Hại e mỏi miệng mỏi tay. Cảm ơn e vì tối nay nhé!