Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Bồn tắm dậy sóng, cảnh xuân dạt dào! Mã Số 678

Dương Tùng Quân

Thành viên mới
Chào anh em
Cuối giờ trưa nóng bức khó chịu thế là chạy ngay qua Nhạc Dương Lầu, nhờ tiểu nhị gọi số 678 theo gu để giải tỏa cơn nóng.

Lên phòng được khoảng 2 phút 59 giây thì em gõ cửa. Vô phòng chào hỏi xong mới nhìn nhìn mình kêu nom anh quen quen hừ, rồi đá lông nheo với mình một cái trông iu cực.
Ừ, quen thì bỏ qua các bước rườm rà đi em. Vậy là em tự lột đồ rồi bay qua lột đồ mình kéo vào bồn tắm kèm câu quen thuộc “làm 1 cái nhé anh” thế là cho em ý toại nghiệm trong bồn tắm luôn, bồn tắm dậy sóng, cảnh xuân dạt dào. Xong xuôi thì dắt em ra ngoài tắm táp tráng rửa, rồi lên giường nghỉ ngơi chờ hiệp đấu kế tiếp.

Có vẻ sau 1 lượt giao thủ khá mất sức, em ấy đã tổn hao nguyên khí nên bài massage khỏe giảm độ sát thương hẳn, tuy đủ bài nhưng chưa thấm tháp với mình lắm. Thấy vậy nên em đã sử dụng màn trườn tinh dầu để thỏa mãn mình, trườn xong thì bắt đầu BJ trong khi tay mình móc cua em ý. Trận đấu kết thúc sau hai mươi phút, CIA hết vào alo em ý.

Nhận thấy đối thủ đã hoàn toàn gục ngã, em vỗ về thương cảm rồi dẫn vào tắm rửa lại, mặc quần áo hộ rồi đưa mình xuống sảnh.
Nhận xét chung về em số 678: 3 vòng chắc chắn, vòng 4 hơi khít, có lẽ do tập luyện.

Mình sẽ tu luyện thêm rồi trở lại sau!

Đính kèm