Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Bồi hồi giây phút bên bé 666 NDL

Justin Nguyen

Thành viên
Mình thì đã đi matxa thư giãn nhiều nơi rồi nên muốn đi vừa khỏe bài bản để trải nghiệm cộng thêm phần thư giãn kết hợp nữa thì quá ok. Thấy NDL được các đồng dâm rv nhiều nên cũng đi thử cho biết. Matxa body kết hợp cả lành mạnh thì cũng không có gì để rv, bài viết chủ yếu dành cho bé 666.

Đến nơi nhân viên lễ tân hỏi có yêu cầu ai hay không, ai biết số thì gọi không thì random, mình lần đầu nên random luôn. Nhân viên dẫn vào thang máy lên phòng xông hơi đợi ktv lên. Về cơ sở vật chất mình cảm thấy khá ổn và rất đầy đủ tiện nghi như xông khô đá muối, xông ướt, bồn sục và bồn ngâm rất chắc chắn đẹp đẽ

Ngồi một lúc thưởng thức tách trà thì em 666 vào chào hỏi, em hướng dẫn mình đi xông ướt, xông khô trước để em chuẩn bị đồ nghề tắm rửa và ngâm thuốc. Ở đây tất cả công đoạn tắm các em ý phục vụ bằng tay, trong khi tắm thì tay mình cũng đi du lịch vòng quanh cơ thể em. Sau khi tắm sục thì qua giường massage.

Bài matxa body ở đây mình thấy được, matxa đầu làm kỹ, matxa body tay vừa đủ lực. Xong công đoạn matxa body qua tới màn thư giản mình chờ đợi. Em dùng lưỡi liếm từ cổ xuống tới bẹn, rồi BJ không biết mệt mỏi, tay khám phá vòng 1 thoải mái cho tới khi mình không chịu nổi nữa thì CIA cả vào em ý.

Rời khỏi phòng maxat body mình được dẫn đi matxa chân và các công đoạn khác, khu vực này có không gian chung thoáng đạt và ghế nghỉ ngơi matxa chân rất thoải mái. Sau màn ngồi chờ đợi đến lượt matxa chân tiện giết thời gian mình gọi em phục vụ làm móng ra tỉa tót 1 chút.

Tóm váy lại thì có mấy cảm nhận riêng bản than như sau:

CSVC: Rất tốt, đầu tư chuyên nghiệp. Tiện nghi, sạch sẽ. Phòng chung rộng rãi có tivi để giải trí trong lúc tận hưởng. Bồn sục chắc chắn. 2 phòng xông hơi, xông khô đạt tiêu chuẩn. Giường matxa đẹp với nhiều tính năng.

Nhân viên phục vụ đến matxa chân: nhiệt tình. Không đòi tip, bác nào thích cho

Nhân viên matxa body: Mình may mắn được một em trẻ trẻ xinh xinh làm cho, em này thì thân thiện nên mình nói chuyện làm quen rất thoải mái.
Service: matxa khỏe lành mạnh, bài bản toàn thân + thêm điểm (+) vì có thêm màn thư giãn gọi là đủ dùng so với mặt bằng ở Hà Nội

Một nơi tốt để matxa khỏe mạnh + kèm thư giãn giải tỏa mệt mỏi. Sẻ còn quay lại.

Đính kèm